.
Tường thuật buổi từ thiện sáng ngày 8/6/2010
1, 2, 3, 4, 5 - bottom

Thương các em quá.

125201 top -
Thật là tiếc khi không được tham gia, nhìn hình thấy thương các em nhiều quá, vậy mới biết trên đời còn có những người chịu đủ đớn đau mà vẫn lạc quan sống.
Tấm lòng các anh chị VDT thật đáng quí. VDT không những là bạn đồng hành của ACE mà còn là những nhà hảo tâm với những việc làm có ích và thiết thực nhất.

126059 top -
Chị Dung ơi ! Cái thẻ nhớ của chị phải có cái vỏ ngoài của sony nữa thì máy tính em mới đợc được. Hix
Mai em đưa chị rúi chị gửi qua lại cho em nha.

126084 top -

Chị hiểu rồi, vinhlong_86.

Vậy là em không có card reader rồi. Em thử mượn ai đó cái đầu đọc card reader xem.

Chúc thành công!

126149 top -
Thấy các ac có một tấm lòng yêu mến trẻ con như thế em rất lấy làm khâm phục.
Em là người Công Giáo nên cũng thường xuyên đi thăm những nơi này , em chỉ là sv nghèo mà thôi. Tiền bạc vật chất em ko có nhưng em vẫn đến các nơi này để phụ việc chia sẽ miếng ăn cho những người này.
Em đi nhiều nơi để phục vụ em thấy thương nhất là các em trong trường mô côi mầm non 6 trên đường XVNT. các em nơi đây có hoàn cảnh đáng thương hơn các e nơi khác. được các cha mẹ sinh ra nhưng vì những khuyết điểm của con mà cha mẹ chúng bỏ rơi chúng. Không biết những người đó có suy nghĩ không nữa?
đa phần các em ở đây bị bệnh đao không có khả năng làm chủ bản thân của mình mọi việc đều phải có người khác giúp đỡ. CÓ em năm nay đã 20 tuổi nhưng tâm hồn và suy nghĩ như 1 e mới lên 6 thôi. Chưa kể những em không còn khả năng đi lại và những em chỉ biết nằm 1 chổ chờ ngày nhắm mắt xuôi tay thôi.
Cơ sở này chắc nhiều anh chị cũng biết, nếu anh chị nào không biết mà muốn đến đó đóng góp thì em cung cấp địa chỉ cho.
Mong rằng các em sẽ có những chuổi ngày tốt đẹp hợn

355772 top -
Tường thuật buổi từ thiện sáng ngày 8/6/2010
1, 2, 3, 4, 5

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng