.
Kế hoạch ủng hộ trẻ em tại TT Ung Bướu
1, 2, 3, 4, 5 - bottom
@ Hi các AC/ VDT. Lần này mình kg có đều kiện tham gia cùng A/C VDT rồi , mình cũng đã từng làm những việc như anh chị đang làm nên hiểu đc cảm tình cảm anh chị dành cho TTUB. chúc chuyến đi tốt đẹp. hi vọng gặp lần sau

@ Phương60
Chị nói đúng, Em nào mới nhập viện mà gia cảnh quá khó khăn và không có tiền đóng thì không đc làm hs Nhập Viện đều tri và BV trả về chờ ngày Tử Thần... Em đã từng gặp vài trường hợp như thế này và lúc đó ước ao có Thêm thật nhiều tiền giúp cho họ nhiều hơn nữa!

Ngoài chuyện Khoa kê Toa, cho biết trường hợp đó không có khả năng mua thuốc và thật sự cần loại thuốc nào đó , hay thuốc đắt tiền đó để kéo dài sự sống cho các em, rồi Toa Thuốc quy ra số tiền dành cho mỗi Toa Thuốc! thì anh em VDT nên xem xét lại chuyện này. (!!!)
Nếu được, thì cũng nên quan tâm đến những trường hợp Đặc biêt.
Chúc anh chị chuyến đi tôt đẹp, hi vọng lần sau đc gặp anh chi.

123381 top -

@nguyen33, phương60, chulambi:

Thay mặt Ban từ thiện chauongco cám ơn tất cả những góp ý chân tình và hợp lý của các anh, chị. Tuy nhiên kế hoạch cho ngày mai đến TTUB các thành viên trong Ban tư vấn đã thống nhất với nhau, với BĐH và với Ban giám đốc BV; lý do như vinhlong_86 đã nêu ở trên.

Vì vậy kính mong tất cả anh chị em cùng thống nhất với phương án mà Ban từ thiện đã chọn, hi vọng buổi làm việc với tất cả các em tại khoa nhi của TTUB ngày mai 08/06/2010 sẽ thực sự có ý nghĩa và thành công tốt đẹp.

Tất cả những góp ý của các ACE sẽ được Ban từ thiện ghi nhận và cố gắng thực hiện ở những lần sau.

Một lần nữa chauongco xin chân thành cám ơn tất cả mọi người đã góp công, góp của và cả góp ý để kế hoạch làm từ thiện của VDT ngày càng hoàn thiện hơn.

Chào thân ái.

123403 top -
Chào vinhlong, các bạn VDT,

Hiện nay công việc chuẩn bị quà cho các cháu đã hoàn tất. Mỗi cháu sẽ có 1 hộp bánh Chocopie giá 15.000 đ/hộp (loại 06 cái/ hộp)và 02 tranh cát, được cho vào túi PE màu xanh (hy vọng) sẽ chuyển đến BV lúc 9h.

Trân trọng thông báo.

123415 top -
Thủ quỹ vinhlong ơi! Tiền quà là 2.475.000đ, không phải 2.200.000đ.
Điều chỉnh lại nha.

123951 top -

Hoan hô ban từ thiện.

123954 top -
Hhihih Thu quy Vinhlong_86 ơi, chị la thaolyph nè, trong danh sách em ghi là thaoly thôi 2 chử ph đâu rồi,, :)

123968 top -
Tên thaoly rất đẹp, thêm chữ ph thì xấu tên đi đó nha.
Hihi

123974 top -
admin giúp vinhlong_86 cập nhật bảng báo cáo tài chánh nha. vinhlong_86 sẽ duyệt lại nha.

123979 top -

GOD love everybody forever
Trân trọng kính chào anh chị. Em mới đọc xong kế hoạch ủng hộ trẻ em tại TTUB cùng với những chia sẻ của anh chị. Cho phép em tham gia trong những chương trình sau nhe. Chân thành cảm ơn và trân trọng kính chúc anh chị lưôn vui vẻ - khoẻ mạnh - hạnh phúc - thành công.
Nguyễn Trọng Dũng
Email: [email protected]yahoo.com
Cell: 0988.438.228
"Lưôn chia sẻ những gì mình đang có
Để giúp người nghèo khó ở chung quanh"

125195 top -
Kế hoạch ủng hộ trẻ em tại TT Ung Bướu
1, 2, 3, 4, 5

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton