.
Kế hoạch ủng hộ trẻ em tại TT Ung Bướu
1, 2, 3, 4, 5 - bottom

@vinhlong_86:

Cho mauxanh phụ một tay với các bạn đóng góp thêm một ít nữa nha. Tiền sẽ vô tài khoản của bạn trong ngày mai. Chúc các bạn luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc.

Best,

120902 top -

@vinhlong: em tính vô quỹ thêm 100,000đ nhé, hôm đến TTUB chị sẽ đưa cho em.
@dongqk: Dung cũng có hơn 100 cái bong bóng và vài chục hộp ngũ cốc để ăn với sữa, hôm đó mang theo luôn, sẽ giúp anh hoàn thành vai trò khuân vác một cách xuất sắc. hihi...

120915 top -
Hello các AC!Thấy các AC hưởng ứng em vui quá, Vl cảm ơn tấm lòng của các AC nhiều lắm. hihi

Chị Miah ơi , em chỉ có 1 TK riêng của VDT bên Eximbank thôi àh. Chị thông cảm giùm em nha , nếu ko tiện cho chị thì chiều nay 5g em qua nhà chị Phượng60 nè. Nếu tiện em và chị hẹn nhau lưôn khỏi măc công chị ra NH gửi :) hihi. Làm sao tiện cho các chị là được. Có gì chị call cho em nha ( 0938 38 39 70 )

Chị nguyenlinhtrangdung ! VL sẽ cặp nhật tên chị trước vào quỹ từ thiện , hôm đó chị em mình tính sau nha.

Chị Thaoclassic ui , kế hoạch vẫn như củ nè. Có thay đổi gì em sẽ thông báo các chị liền nha.

Chào chị Ngocthanhha : chị có thể gửi vào TK : Lâm Thanh Trúc - Số TK : 200 014 949 263 137 Sở giao dich 1 -Chi nhánh: Tp Hồ Chí Minh - Ngân Hàng Eximbank

@ Bây giờ em cặp nhật tiếp danh sách các Ac ủng hộ từ thiện lưôn. Các Ac vui lòng vào trang nhất xem giùm em nha hihi

120967 top -
Chào vinhlong và các bạn,

Các cháu đang điều trị nội trú tại khoa nhi, Bệnh viện UB hầu hết từ các tỉnh lên điều trị lâu dài nên thiếu mọi thứ. Tiền cho các cháu thì rất cần nhưng thường các cháu không thích ngay được mà thích được có gì đó dùng ngay. Mong vinhlong cùng các bạn xem mình có thể trích một ít tiền để mua món gì đó ăn được cho các cháu vui ngay. Nhưng các cháu là bệnh nhân nên phải lưu ý món gì phải tham khảo ý kiến khoa trước.

Rất mong nhận được đóng góp của các thành viên.

121006 top -
em chào anh chị ,anh chị ơi em cũng thích làm từ thiện lắm ,em ơ vĩnh long thì phải vào đâu để gởi tiền ,anh chị hướng đẫn em nhe sáng mai em sẽ đi gởi liền.thank anh chị

121023 top -
Xin cho em hỏi em cũng muốn đóng góp 1 số tiền nhỏ cho chương trình này thì gửi làm sao vây? Vì cty em cũng có làm từ thiện ở đây nên em biết nhiều người khổ lăm. Em cũng muốn tham gia phát quà có thể choem tham gia được không? Em cám ơn.

121042 top -

Hi các bạn,
Mình rất rất cảm ơn các bạn ở Vn, đã không quản ngại thì giờ, tiền bạc,công việc làm... để làm từ thiện. Chúc các bạn luôn yêu đời mạnh khoẻ và nhiều may mắn trong cuộc sống.

@ Bác admin ơi, vậy là quỹ từ thiện của VDT gởi tặng các em tại Trung tâm ung bướu kỳ này theo như Vinhlong báo cáo tài chánh là bao gồm cả số tiền ủng hộ bên Mỹ và bên VN luôn phải hôn?

121057 top -

121058 top -

Thankyou bác Admin nhìu...Hi vọng từ đay đến hôm Jun, 08 con số sẽ còn thay đổi nhiều.

Niềm vui chia sẻ niềm vui lớn.
Nỗi đau chia sẻ nỗi đau vơi.

121059 top -
chào các bạn
cho chulambi xin lỗi nhé vì hiện nay mình quá bận rộn
- các bạn cứ len chương trình và làm việc cụ thể, nhưng nhớ cho mình biết ngày giờ mình sẽ cố gắng có mặt
chân thanh cảm ơn các bạn nhiều nhiều

121087 top -

VinhLong làm việc rất có ý nghĩa. Những ai ở Saigon trước năm 1975 xin cho biết Trung Tâm Ung Bướu ở Nơ Trang Long có phải trước năm 1975 gọi là Viện Ung Thư Quốc Gia đường Nguyễn Văn Học ngày xưa không? Tôi có ông bác trước năm 1975 là giám đốc Viện Ung Thư Quốc Gia. Ông bác qua Canada hành nghề bác sĩ trở lại đến năm 1988 thì mất vì ung thư tuyến tuỵ (Pancreatic cancer).

121299 top -
Đúng vậy, anh. Trên đường Nguyễn Văn Học, cạnh BV Nguyễn Văn Học.

121301 top -
Tôi ủng hộ 500.000VN hẹn t3 08/06/10 tại TT ung bướu

121319 top -

@Hungviet,
Thưa anh,
BV Nguyễn Văn Học và Viện Ung Thư Quốc Gia liền kề bên nhau, trước đây tên đường là Nguyễn Văn Học.
Hiện nay, BV Nguyễn Văn Học đổi tên là BV Nhân Dân Gia Định, Viện Ung Thư QG đổi tên là Trung Tâm Ung Bướu, còn đường cũng đổi tên là Nơ Trang Long.

Tên thì đổi, chốn cũng có thay, mới hơn, tiện nghi hơn.
Nhưng vẫn là chốn cũ, cho dù có thay tên.

Chúc anh khoẻ và gặp nhiều may mắn.

121348 top -
ACE kiểm tra,hoa ngọc thị phạm,vừa chuyển vô tài khoản LÂM THANH TRÚC:500000$ ngàn đồng,ACE chuyển dùm em vô kế hoạch ủng hộ các em tại TT Ung Bướu,của ít lòng nhiều góp gió thành
bảo nhé, hôm đó em bận việc không đi cùng với ACE được,mọi việc xin nhờ ACE thay mặt nha.CÁM ƠN ACE VDT CHÚC VUI VẼ HẠNH PHÚC!!

121403 top -
Kế hoạch ủng hộ trẻ em tại TT Ung Bướu
1, 2, 3, 4, 5

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099