.
Câu lạc bộ F4 - Ngày ưu tiên năm 2000
1 ... 257, 258, 259, 260, 261 - bottom

Vậy xin chúc mừng bạn và gia đình đã vượt qua ải mà không bị uống thuốc.hi

442800 top -

Ngày 27/7 nhà mình đã phỏng vấn thành công, khiếu nại tưổi cho 3 chị em mình : 29t, 27t, 25t. Sau bao ngay đợi chờ giờ cũng có kết quả tốt đẹp.
Xin cám ơn các anh chị VDT trong thời gian vừa qua hướng dẫn và chỉ bảo.

443616 top -
justinpham225
yahoo : pham_tuyen0810
Mình cũng làm theo khiếu nại như hướng dẫn trên diễn đàn hướng dẫn. Những người không có tên trong phỏng vấn vẫn làm giấy tờ đầy đủ. Khi người sơ vấn gọi đến sắp xếp hồ sơ, mình nói cần khiếu nại tưổi cho con và đưa I 797 ra, và giấy tờ cần thiết gì đó. Sau đó Ba mình có giấy tính tưổi trên tay, lúc đó mình ngồi ngoài đối diện, Ba mình kêu mình vào, và phỏng vấn chung. Trên diễn đàn có bảng tính tuổi CSPA, bạn thử tính xem coi có đủ tưổi đi không nhé. Cần gì thì cứ liên lạc qua yahoo nhé.

443880 top -
Chào Anh/Chị Vietditru và tất cả thành viên trong diễn đàn! mình đã cầm VISA trong tay sau bao ngày vất vả,đợi chờ,hồi hôp.xin cảm ơn Vietditru đã đông hành chia sẻ giúp đở, xin chúc các Anh Chịvietditru doàn kết luôn thăng tiến binh an và hạnh phúc
baothanh

445755 top -

Thân chào các anh chị CLB F4-2000,

Mình tên Quí Phát, gia đình mình đã phỏng vấn thành công vào tháng 5/4/2012. Ngày 02/9/2012 này, gia đình sẽ bay qua Fremont, Bắc Cali để thực hiện "Giấc mơ Mỹ".

Chân thành cảm ơn anh chị em trên diễn đàn vietditru đã hỗ trợ và giúp đỡ gia đình mình trong thời gian vừa qua.

Chúc ACE đi sau nhiều sức khoẻ, may mắn và đặc biệt là phỏng vấn thành công để mau sớm thực hiện "giấc mơ Mỹ".

Trân trọng,

446515 top -

Xin chúc mừng bạn nguyenphuocquiphat.

Chúc bạn có một chuyến bay thượng lộ bình an và nhiều may mắn.

446661 top -
thân chào tất cả ace hôm qua mình đã nhận visa. sau bao nhiêu năm chờ đợi cuối cùng cũng đến , trước hết cho mình gửi lời cảm ơn đến tất cả ace trong diễn đàn và chúc cho diển đàn càng ngày một thành công hơn.

449363 top -

@vutranthanh,

Xin chúc mừng bạn đã nhận được Visa. Chúc bạn sớm có được chuyến bay thượng lộ bình an và nhiều may mắn về xứ sở "cờ hoa".

449485 top -
admin bầu hungphitran là Number One Chủ Xị of the Year.

449509 top -
Gia đình em mới chích ngừa sáng nay. Sau đó nhờ một tư nhân sắp xếp hồ sơ (có phí), thì người đó bảo là cần Quốc tịch của người bảo lãnh (bác em), nhưng bác em bảo rằng không cần. Thế thực sự có cần không? Em hỏi nhiều câu hỏi trong topic của mình nhưng không nhận được nên đành hỏi ở đây

456469 top -

@KopitePit bạn ơi phải có giấy quốc tịch photo nha bạn

456539 top -
tình trạgn mình là ngừoi đựoic bảo lãnh đã ưống thưốc 9 tháng rồi
giờ thì ngưng thưốc đựoc 6 tuần rồi mong là không co nhận đựoc fone kêu ưống thưốc tiếp,hic hic ,chán cái sự Đợi quá các bạn ah

464146 top -

Chào bạn kimngangiamanh,
+ Bạn nhìn lên cột trái, mục CÁC DIỆN DI TRÚ; bạn click vào chỗ . F1, F2A, F2B, F3, F4; sau đó bạn click vào chỗ (đăng bài mới), để đăng ký thành viên và đặt câu hỏi ở đó nhé. Đặt câu hỏi ở đây là phạm qui, và cũng không ai trả lời cho bạn đâu.

+ Hoặc bạn vào topic này:
http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=57&t=12987
để làm theo hướng dẫn cách lập topic Hồ Sơ cá nhân (diện F).

Chúc bạn may mắn.

493552 top -
Câu lạc bộ F4 - Ngày ưu tiên năm 2000
1 ... 257, 258, 259, 260, 261

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image