.
Câu lạc bộ F3 - Ngày ưu tiên năm 2005
1 ... 81, 82, 83, 84, 85 - bottom
Các ace ơi! Mình vừa nhận được thư mời pv rồi nha, vào ngày 11/1. Mừng quá! Chúc các bạn cũng sớm nhận tin vui nhé!

608248 top -

Minh cung da nhan IL 11/1giong vuduong hihi!

608255 top -

Mình đã nhận thư phỏng vấn 16/1/2018. Chúc mừng f3 nhà ta nhé

608256 top -
Chúc mừng các bạn đã nhận được IL nhe, nhà mình vẫn chưa nhận thư complete nên chắc cũng còn lâu mới có IL, thấy các bạn có lịch nôn nao quá , chúc các bạn pv thành công nhe

608260 top -

Chuc mừng gia đình Thanhtanvo,Vinh79,Vuduong, mong các bạn sớm nhận đươc giấy hồng nhe !

608262 top -

Thuyduong69 ơi! Hồ sơ nhà bạn vì sao complete trể vậy,cố gắng hoàn tất hồ sơ sớm nhe !

608263 top -
@doantiendung : do nhà mình làm lý lịch tư pháp con gái đi du học bị lâu lại thêm bên luật sư làm chậm quá đến cuối tháng 10 mới nộp, chắc mình ăn Tết xong mới được pv qua. Cám ơn bạn nhe

608269 top -
Huhu buồn quá các bạn ơi, mùa lễ hội rộn ràng mà mình cứ ngóng trông chèo queo thế này , có bạn nào từ lúc nộp giấy tờ tới lúc nhận thư complete nhanh hơn 2 tháng không? Và có bạn nào nhận được thư mời pv liền ngay sau khi có thư complete không các bạn? sao cái gì mình mong ngóng quá cũng thấy nó lâu dễ sợ vậy nè????

608314 top -
Bạn @thuyduong69 : gđ mình nhận thư complete sau khi nộp hs là 2t4n và nhận thư pv sau đúng 3t. Trong thư complete họ thường ghi chờ trong vòng 3 tháng nhưng cũng tùy thuộc vào lịch visa nữa. Mình nghĩ nếu bạn nhận thư complete và lịch visa đã qua ngày ưu tiên rồi thì bạn sẽ sớm nhận được thư pv thôi. Chúc bạn sớm được như ý nguyện nhé!
Các bạn @thanhtanvo, vinh79 : các bạn đã khám sk và chích ngừa chưa vậy???

608315 top -

Nhà mình đã chích ngừa và khám sức khoẻ rồi

608317 top -
@vuduong: cám ơn bạn đã an ủi nhe, cả nhà mình đi nhà thờ cứ cầu nguyện cho gia đình mình mau qua đoàn tụ, hy vọng ngày Chúa Giáng sinh này mình nhận được tin tốt lành. Chúc các bạn thành công nhận giấy hồng sớm !

608318 top -
@doquanghiep: nhà bạn cũng nhận được thư mời pv rồi hay sao mà có giấy đi ksk vậy? Còn trường hợp cháu trong tuổi CSPA nhà bạn thì sao? Bên NVC mới email cho bên ls của mình yêu cầu đóng tiền và khai ds260 cho cháu trong tuổi CSPA để họ xem xét, check trên ceac mình cũng mới thấy hiện thêm tên cháu.

608331 top -

@vinh79/ACE !Cho hỏi khi đi chích ngừa trẻ em có cần trình sổ tiêm chủng ra k? Mình ở xa nên muốn biết cụ thể , cảm ơn các bạn nhiều !

608375 top -
@thanhtanvo : nếu bạn còn giữ sổ chích ngừa của trẻ thì phải trình ra bạn nhé! Dựa vài đó họ sẽ yêu cầu chích bổ sung thêm thôi. Còn không có sổ phải qua Hòa Hảo xét nghiệm lại đó! Khi bạn muốn chích ngừa thì gọi 1080 để đăng ký chích ngừa đi xuất cảnh, họ sẽ cho số và ngày chích và hẹn giờ có mặt để tiện cho mình.

608378 top -
Câu lạc bộ F3 - Ngày ưu tiên năm 2005
1 ... 81, 82, 83, 84, 85

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Hoanh Ton
6879 Amherst St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*Thông tin LSQ: Bộ phận Thị thực Định cư giới hạn giờ mở cửa buổi chiều trong tháng 12/2017.

Từ nay đến hết tháng 12, Bộ phận Thị thực Định cư sẽ chỉ mở cửa làm việc buổi chiều các ngày 12, 18, 19, 21, 26 và 28. Các đương đơn đã phỏng vấn và nhận được giấy xanh Lãnh Sự Quán yêu cầu bổ túc hồ sơ có thể đến nộp giấy tờ từ 1:00 đến 2:00 giờ chiều các ngày nêu trên. Chúng tôi thành thật xin lỗi về sự bất tiện này. Bộ phận Thị thực Định cư sẽ trở lại lịch làm việc buổi chiều như thường lệ vào tháng Một, từ 1:00 đến 2:00 giờ chiều các ngày làm việc trong tuần, không kể thứ Tư và ngày lễ, trừ khi chúng tôi có thông báo khác.

Image
Image
Image

ImageImage

*Opened
*Completed
*Interview
*Passed

Update 08/07/2017