.
Cập nhật hồ sơ CANADA
1 ... 15, 16, 17, 18, 19 - bottom

Hi moveanh,

Bạn có visa chưa? Mình đã sang Quebec được 2 tuần rồi, mọi chuyện đều suôn sẻ, giờ thì đang chờ đi học tiếng Pháp.

Chúc các ACE sớm đoàn tụ với ông xã/bà xã nhe :).

537647 top -

Hi MinhTri ! Vậy là MinhTri bay luôn không ăn tết ở VN hả? Sướng quá ta được ăn tết bên Canada rồi nhé hihihi.Moveanh nộp passport hôm 24/1/2014 rồi ,giờ đang đợi tin IOM đây,chúc MinhTri thật happy nha !

537651 top -
hi Moveanh , bạn cho mình hỏi bạn nhận yêu cầu nộp passport qua email hay là qua thư vậy ,

541777 top -
Hi minhthuong! moveanh nhận thư báo miễn pv gửi về địa chỉ nhà,trong đó yêu cầu nộp passport sau 6 tuần tính từ ngày mình KSK.Hồ sơ bạn thế nào rồi?

541879 top -

hi moveanh ! mình cũng nhận được thư miễn phỏng vấn rùi ngày 05/07/2013 và yêu càu nộp hình , lí lịch tư pháp số 2 , khai lại hồ sợ mà ko hiểu sao mà Họ ko yêu cầu nộp passport, cho den nay cũng đã 7 tháng , bạn cho minh hỏi lại mha , hôm mà bạn nhận được yêu cầu nộp thêm PASSPORT đó là Họ gửi cho ban qua mail hay la địa chỉ nhà zay.

541956 top -
Hi minhthuong! moveanh nhận bưu phẩm từ Sing gửi về địa chỉ nhà trả toàn bộ bằng chứng + thư miễn pv(trong thư họ yêu cầu mình lên IOM nộp passport và LLTP2 sau 6 tuần tính từ ngày mình KSK.Ví dụ moveanh KSK ngày 13/12/2013 thì 6 tuần sau là ngày 24/01/2014 moveanh sẽ tự lên IOM nộp passport và những giấy tờ khác trong thư miễn pv yêu cầu như 4 tấm hình,LLTP2..v..v..

542050 top -
hi moveanh !
Thanks bạn đã chia sẽ với mình ,bây giờ mình lo lắng lắm , ko biết hồ sơ của mình sao nữa ,đến nay cũng đã 9 tháng rồi kể từ khi mình nhận đc giấy miễn phỏng vấn (05/07/2013)vẫn chưa yêu cầu nộp passport, mà mình đã gữi thư rồi mà vẫn ko thấy hồi âm, giờ mình ko biết phải làm gì nữa.mong các bạn giúp mình ./.

542554 top -

Hi MinhTri

Xin loi da lam phien, minh la thanh vien moi, va dang chuan bi cuối nam mới cươi, gio dang tim hieu cần mang hồ sơ gi ve de la dang ky ket hon , ban co the giup minh hướng dẫn ko và tiện thể hương dan luôn cả viec chuan bi hồ sơ bằng chứng de lam bão lãnh, bão lãnh thi cần nhung đơn gì, va minh có 1 con rieng đi cung, cam on ban nhiẹu

574490 top -
Cập nhật hồ sơ CANADA
1 ... 15, 16, 17, 18, 19

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image