.
Mời các bạn U50 vào đây sinh hoạt
1 ... 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27 ... 198 - bottom

Hi all, đồng ý chỉ tuyệt chiêu "phế truất sì gà rét" cho các sư huynh đệ thôi, một là tại offline lần 2, nếu có cái que kem để diễn thuyết càng tốt, hai là theo triminh07, viết thành bí kiếp truyền lại cho anh em hi,hi...

58447 top -
Em chúc mừng Bác Sáu đã vượt qua cửa ải KSK ,mong mọi việc sẽ diễn tiến tốt đẹp với gia đình Bác Sáu.
Em cũng đang chờ tuyệt chiêu của Bác ở lần họp mặt tới

58470 top -

Ô chúc mừng bạn Phươc đã PV thành công, hẹn gặp tại offline cùng ACE chia sẽ kinh nghiệm nhé.
Thân ái.

58768 top -
Chúc mừng bạn Phươc đã PV thành công !

58770 top -
Image
Dungbich chúc bác admin,ban điều hành,VIP và toàn thể ACE các F một mùa giáng sinh an lành may mắn,nhất là nhửng ai sắp phỏng vấn trong tháng 12 giống tui đây,hihi,chỉ thấy toàn màu hồng ấm áp như hình ảnh này.

58788 top -
@dungbich2000,
Khi nào Dungbich vô đây?

58792 top -
Rất vui làm bạn với Huongduong,bạn có nick ym không?

58796 top -
Hôm qua huongduong có ghi nick YM rồi.

59041 top -
Chân tình và đằm thắm, cảm động!

59176 top -
Noel,Tết Dương lịch sắp đến, hươngduong mến chúc tất cả ACM một Đêm Giáng Sinh An Lành và năm mới 2010 thật thuận lợi, thành công và may mắn.

59854 top -
Mấy hôm nay U50 của mình dừng lại ở đây. Anh Lucbinh cũng vắng bóng?

60404 top -

Hổng có quên đâu à nhe, mà là tạm xa rời mái nhà U50 để du lịch qua mục "Đi Mỹ định cư -..." của bạn songthao thôi. Đọc loạt bài đó cùng những comment, thấy diễn đàn mình sôi nổi hẵn lên, mọi người tìm đến VDT đâu chỉ phải tìm những thông tin, kiến thức về thủ tục di trú mà đâu đó vẫn còn những trăn trở, dặn dò, khuyến cáo, chuẩn bị,... về chuyện đi ở để trải lòng với công đồng.
Cô bạn huongduong ơi, mấy ngày này trong người nó bồn chồn sao đó, muốn thả lỏng tâm hồn để chuẩn bị đi Pv nhưng thấy cứ như người sắp mất sổ gạo vậy, mới đầu năm còn nhởn nhơ không màng đến việc đi - ở, vậy mà khi nhận thư báo đóng tiền thì cứ đần người ra, à thì mình cũng tới số rồi đó, gặp mọi người ngoài mặt thì lặng như tờ nhưng trong lòng ngổn ngang bao chuyện ở - đi.
Biết rằng còn nhiều điều muốn nói nhưng sao hổng nói được vậy nè. Thôi thì hồi sao sẽ rõ, bạn nào có tâm tư thì la lên trong mục này đi, mà càng la to càng sướng chứ, hic, hic,.....
p/s: nè huongduong ơi, nói gì thì nói qua bển đừng có la lên rằng U50 đang ở bên sườn dốc của cưộc đời nhé, Mỹ nó biết thì nguy, hổng nhận cho làm việc gì đâu, thôi thì cứ nhận mình còn trẻ chán, có gì đâu mà lăn tăn (câu này nghe quen à nhe, hổng biết có phải của mytran không? lên tiếng đi mytran ơi,...)

60408 top -
chào lucbinh, đọc bài của bạn mà sao mình thấy giống quá xá, chưa có giấy báo đóng tiền thì mong, chưa có thư mời PV củng mong, nhưng khi nhận được thư mời PV thì mình có cảm giác bị hụt hửng làm sao đó kg thể tả được vừa vui vừa buồn, vui vì sắp đoàn tụ gia đình, buồn vì sắp xa bạn bè, công việc vv và vv, dù vẩn đọc vẩn theo dỏi nhửng tâm sự nhửng chia xẻ vui buồn của các bạn đi trước và đả chuẩn bị sẳn tâm lý nhưng vẩn có cái gì đó rất khó tả, mấy ngày nay bx cứ hỏi sao thấy anh như người mất hồn vậy mình chỉ cười chứ kg biết trả lời làm sao nửa, có bạn nào biết chỉ giùm mình với huhuhuh, thôi qua tuần tới sẳn đi KSK sẻ gặp ACE VDT tám một bửa cho nó vui lên mới được, chúc các bạn một mùa Noel an lành và hạnh phúc

60442 top -
@Mytran,

Dạo này mytran đang trả lời thắc mắc cho các bạn trong diễn đàn về di trú, nên không có thời gian cho U50.

60443 top -
Có đây có đây
réo tiền réo bạc mà như vậy thì ok hén, hay là réo giấy hồng vi sa vây..

Mình thì thấy bình thường thôi, làm lại thì đã sao, bao nhiêu lần làm lại, mỗi lần làm lại mình lại có những động lực khác nhau, nhưng riêng mình cứ mỗi lần làm lại thì cuộc sống lại tốt hơn, không phải giàu hơn à nhe

Người ta dư tiền, dư bạc còn bỏ tiền ra đi leo núi tuyết, vào rừng sâu để tìm cảm giác

Mình ăn ngày ba bữa ăn suốt cuộc đời rồi có lúc bo bo, khoai mì... thật sự là đơn giản thôi không đòi hỏi gì nhiều cốt no và khoẻ...
hec hec

Trăn trở là do mình các anh chị a. Sao lại không dám một cuộc Action

Thân ái

60446 top -
Mời các bạn U50 vào đây sinh hoạt
1 ... 21, 22, 23, 24, 25, 26, 27 ... 198

Image
Image
Image
Image
Image
Image