.
Thông điệp của Nụ Cười
1 ... 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28 ... 36 - bottom

Hết hồn luôn àh! Người đẹp nào đây! Hihihi.
Cám ơn BLTC đã vẽ tặng nha. :P

Méc cở trốn luôn rồi.

Hôm nào BLTC giả bộ tặng tấm ảnh chân dung tự họa đi hen.

334962 top -

Hổng bít người đẹp nào nữa. Vẽ đại, trúng ai thì trúng. :D

---
Nếu mà trốn BLTC đem hình này đi đăng "tìm trẻ lạc". :D

335285 top -

@miah,

Hôm nay trời u ám lạ, nếu như rơi vào ngày hôm qua thì chắc khổ.

Nằm đến giờ vẩn nằm, chưa có hứng thú đi ra khỏi nhà, mặc dù hanhnguyen réo.

Miah khỏe chưa?

ImageTặng miah nè.

Mong mau khỏe, chóng bình phục.

335886 top -

miah ứa ừa,

Sáng giờ em ở đâu sao chị hổng thấy em ta?
Hôm qua may mà em không chạy xe qua nhà chị lấy thuốc nhức đầu, nếu đi chắc mắc mưa còn khổ hơn hen!

Em bớt nhức đầu chưa? Chị tặng em món quà này, em xem xong khoẻ liền ah, bị vì chị thấy đèm đẹp, :)

Cho chị gởi treo bên đây xí ha, khi nào em thấy chán thì gỡ đinh ra tháo xuống nghen nhỏ!

Image

Image

Image

------------------------

Chị thích ơi là thích áo và nón đồng phục từ thiện lần này. Chị cảm thấy đây là bộ đồ đẹp nhất chị được mặc, kể cả những áo hiệu đắt tiền chị thấy cũng không sánh bằng. Chỉ có điều là chị mang đôi bata thấp tè nên thấy chị "lùn beo" hà! Nhưng tối về đỡ mỏi chân, hihi...

335907 top -

Đi từ thiện xong ai cũng bệnh hết rồi à?

Công nhận kỳ này mấy cô bận đồng phục đẹp quá xá luôn á. Đây là một ý kiến rất hay mà đẹp nữa!

335913 top -

@muoichanh,
miah về mắc mưa nhẹ thôi, có mặc áo mưa, nhưng cũng bị rêm mình, may là hôm nay Chủ nhật, nhìn trời mưa mà thấy sợ, yếu rồi nên không dám ra… mưa, hihi.
muoichanh cũng bớt chưa?

Image
@phuong60,
May là có chụp mấy tấm hình lúc mới ra quân nên ai cũng còn tươi tỉnh quá ha chị.
Sau đó là bèo nhèo luôn. :)

Hôm qua muoichanh có nói em chị nhắn ghé nhà chị, nhưng em về nhà luôn, cũng tiếc là nếu có thuốc của chị uống là em đã đở rồi, giờ vẫn còn nhức đầu chút chút. Nhưng không sao đâu chị. Ngủ thêm giấc mai là khỏe lại àh.

335947 top -

@cochin,

Tuy bệnh, tuy mệt, nhưng mà thấy vui lắm cochin ơi!

cochin với admin có bị át xì hông? Mọi người nhắc hai người quá trời, nhắc lúc ăn bánh mì, rồi lúc ăn trưa nữa đó. :)

Mặc đồng phục đẹp há cochin, miah cũng thích lắm.

miah đang chọn hình để post lên trang từ thiện nè, nhiều hình quá…

335950 top -

Đẹp nhất từ trước tới giờ luôn đó, nhìn trẻ trung tràn đầy sức sống!

cochin đang chờ xem hình.

335956 top -

@cochin,

Biết cochin chờ xem hình nên tối hôm qua miah nhờ phuong60
nhắn bên Hè Yêu Thương, chắc hôm nay thế nào cũng có, chờ nữa hổng có sao cochin hen!

336118 top -

Chuyện trời mưa

Khi đi ngoài đường, gặp trời mưa chúng ta sẽ làm gì để không bị ướt? Có người sẽ tìm nơi ẩn náu, có người sẽ mặc áo mưa, v.v... Nhưng suốt cuộc đời bạn, có bao giờ bạn bị mưa làm ướt sũng chưa? Có bao giờ bạn dầm mưa chưa?

Câu trả lời chắc chắn là có, đúng không các bạn? Và thưa các bạn, nỗi buồn trong lòng chúng ta cũng như thế. Dù bạn là ai, là người cao sang quyền thế hay tài giỏi xuất chúng thì trong cuộc đời bạn, bạn vẫn không thể tránh khỏi được nỗi buồn. Như vậy thì nếu rơi vào hoàn cảnh ấy, bạn cũng đừng quá u sầu và than trách cuộc đời mà hãy can đảm đối diện nó, lúc đó bạn sẽ bãn lĩnh hơn, sáng suốt hơn và vượt qua những nỗi buồn, những khó khăn dễ dàng hơn.

Cũng như khi bị mắc mưa, nếu bạn không thể tìm được cách cho mình đừng bị ướt, có phải là bạn đành chấp nhận dầm mưa về nhà không? Khi ấy có phải bạn có thấy sự bực bội khi bị ướt sũng không còn nữa hay không? Đúng như thế, vì lúc ấy bạn đã tìm cách giải quyết được vấn đề của mình rồi.

Cuộc sống có rất nhiều điều chờ đón bạn, có niềm vui thì sẽ có nỗi buồn, đó là quy luật và cũng là sự thi vị của cuộc sống. Hãy mạnh mẽ và yêu đời lên, bạn nhé?

Nguồn Internet
Image

Walking in the rain

338914 top -

@miah,

muoichanh không có biến thành công chúa cóc qua một đêm đâu, chỉ là đang mơ hoàng tử cóc xuất hiện đó muh.

Thanks nhen, đợi tí - đi tém cái rùi tặng cho nụ cười nham nhở nè.

ImageTặng miah nè.

338977 top -

Nụ cười này dễ thương mờ! Hổng có "nham nhở" đâu muoichanh à!

339017 top -

@Cô chauongco,

Dzạ, lâu lâu sập hầm một bửa cho vui Cô ơi.

Cô khỏe không Cô, tự nhiên mất tiu hà.

339023 top -

@muoichanh,

"Phẻ re như con bò kéo xe... xuống dốc", hihi... !

339090 top -

@chauongco, muoichanh,

Hình như là muoichanh muốn lấy tấm hình này làm hình đại diện thứ 4 ha?

Cám ơn nụ cười muoichanh 60 năm sau. :P

339094 top -
Thông điệp của Nụ Cười
1 ... 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28 ... 36

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Do tình hình dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 19/3, Đại Sứ Quán và Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ sẽ ngừng phỏng vấn cấp xét thị thực. Toàn bộ lịch hẹn từ ngày 19/3 trở đi sẽ bị huỷ. Xem thông tin chi tiết

Image
Image

Đón miah qua Quán Nhạc Sến ăn New Year!