.
Thông điệp của Nụ Cười
1 ... 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22 ... 36 - bottom

Em yêu miah,

"Anh" cũng "hết sức cố gắng" mới vô nhà em và tặng, bị vì phải vươn vai và hít thở cho "mạnh", hihi...

289253 top -

LỜI CHÚC CHO NGÀY VALENTINE

Dành cho những ai đang cô đơn
Image
Khi một cánh cửa hạnh phúc đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Nếu bạn vừa chia tay với mối tình trước, hãy cố gắng bước qua nỗi buồn vì đâu đó vẫn có người đang chờ đợi bạn. Hãy ngừng ngóng trông về nơi cánh cửa đã đóng mà hãy dành cơ hội cho cánh cửa đang mở ra vì bạn. Đừng quên rằng bên cạnh bạn vẫn còn rất nhiều những người bạn thân.

Chúc bạn có một ngày Valentine thật vui bên cạnh những người bạn tuyệt vời của bạn. Và mong cho bạn sớm tìm được tình yêu đích thực của mình.

Dành cho những ai đang yêu
Image
Tình yêu mang đến cho bạn hạnh phúc nhưng vẫn thường đi kèm với đau khổ. Nhưng chúng ta ai nấy đều tìm kiếm tình yêu trong suốt hành trình cuộc sống, bởi tình yêu luôn có nhiều điều kì diệu.

Chúc bạn có một ngày Valentine thật hạnh phúc bên cạnh người bạn yêu. Và chắc rằng hạnh phúc đó được trao tặng từ một người yêu bạn chân thành nhất.

Dành cho những ai có trái tim nhiều ngăn
Image
Ngày Valentine là một ngày quan trọng và ba chữ “I love you” có ý nghĩa đặc biệt với một ai đó. Đừng nói lên ba chữ ấy nếu bạn không chắc. Đừng đem cảm xúc chân thành của người khác làm trò đùa. Đừng nhìn thẳng vào mắt người khác nếu những điều bạn sắp nói chỉ toàn là giả dối.

Chúc bạn sớm trưởng thành hơn và biết quý trọng tình yêu cũng như những tình cảm chân thành ai đó dành cho bạn. Chỉ một tình cảm chân thực mới làm nên một Valentine ý nghĩa.

Dành cho những ai yêu mà không dám nói
Image
Thật đáng tiếc khi bạn yêu đơn phương, nhưng còn đáng tiếc hơn nếu bạn yêu mà không dám nói cho người bạn yêu rằng bạn đang nghĩ gì. Khi bạn yêu một ai đó hãy dũng cảm đến nói với họ vì Thánh Valentine đã dành cho bạn một ngày đặc biệt để bạn có thể làm điều đó.

Chúc bạn có đủ tự tin và dũng cảm để thổ lộ với người ấy, và mong rằng người ta cũng sẽ đáp lại tình cảm của bạn một cách chân thành nhất.

Những lời chúc tặng bạn trai
Image

“Thuê bao quý khách đang dùng hiện đang bị một thuê bao xinh đẹp khác để ý. Đề nghị quý khách chú ý.”

“Xin chào bạn. Đây là tổng đài tin nhắn. Ấn phím 1 để có một lời khen. Phím 2 cho một lời chúc tốt đẹp. Phím 3 cho một nụ hôn. Phím 4 cho một cuộc hẹn. Nếu muốn tất cả hãy bấm số của tôi” [911 or 113 :))]

Những lời chúc tặng bạn gái
Image
"Anh sẽ ngồi im nhìn em khóc và làm nhiệm vụ tiếp tế khăn giấy cho em mỗi khi chúng mình xem phim buồn, dù anh thấy cái cảnh ấy chả có gì đáng rỏ nước mắt cả".

“Lúc này đây chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh. Happy Valentine Day.”

St

289263 top -

Không có tình yêu nào vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho những ai đã yêu, đang yêu và sắp yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc!
Image

289320 top -

@miah,

Những lời chúc rất dễ thương!

289338 top -

Image

Mời các anh chị và các bạn cùng nghe. :)

293663 top -

@Hi miah,

Hình này dễ thương quá miah ơi, miah design hình động hay ghê!

(Vẫn là software bữa trước miah send cho chitam hả miah?)

Hẹn gặp lại miah và các chị nha!

(Lâu quá không gặp! Từ hôm trong "mùng" đến giờ!)

Thân.

293686 top -

@miah,

Hai con mèo đẹp đôi hen!

293716 top -

Hi chitam, đúng rồi miah vẫn làm hình động bằng software đó.
miah nghịch nghịch làm cho vui, nhìn mặt con miumiu mắc cười ghê ha, hihi.
Hẹn gặp lại chitam nha.

@phuong60,
:)

293891 top -

Thấy hai con mèo này mà không nổi lòng tham muốn ăn trộm về thì đúng là chuyện lạ!

Nhưng mình "lịch sự" hơn nhiều, chỉ xin chủ nhà cho copy dzìa thôi.

Hễ gật đầu là mình ẵm dìa liền đó.

293903 top -

Chị Phương và chị Phượng cứ tự nhiên bưng bê, rinh về nha. Em rất vui lòng, hihi.

293962 top -

Chị thì chờ miah ngủ, lại nựng 2 chú miu xíu thôi.

Hôm nào rảnh, miah mang đến nhà tặng chị vài chú miu dễ thương khác nhe, để khỏi tranh giành với ai khác!

294035 top -

@evangeline,

Dạ, hôm nào em sẽ mang sang nhà tặng chị Loan nha, em hứa. :)
Hôm nay anh chị đã lại sức sau chuyến bay dài chưa ạh?

---------
Chạy vô thêm vào:

Em cũng sẽ không quên phần của chị chauongco, hihi.

Ây da, hứa thật nhiều, thất hứa cũng thật nhiều. :D

294941 top -
Lâu quá ghé thăm nhà miah...

Cô chủ cũng vẫn vui như ngày nào, hì hì

294950 top -

Cám ơn langtu nha.

294954 top -
Ừa, miah nghe cho dzui (hông thích thì miah xoá...) anh chỉ sợ phiền không biết có sao không...hì hì

294955 top -
Thông điệp của Nụ Cười
1 ... 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22 ... 36

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Do tình hình dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 19/3, Đại Sứ Quán và Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ sẽ ngừng phỏng vấn cấp xét thị thực. Toàn bộ lịch hẹn từ ngày 19/3 trở đi sẽ bị huỷ. Xem thông tin chi tiết

Image
Image

Đón miah qua Quán Nhạc Sến ăn New Year!