.
Hồ sơ F3 , F4 khám sức khoẻ phải thử đàm !

Chào các bạn và anh Jimmy !
Ngày ưu tiên của mình là 8/12/2000. Ngày phỏng vấn là 20/12/2009. Mẹ mình là đương đơn chính. Khám sức khoẻ cả nhà đều tốt riêng ba mình phải thử đàm. 3 tháng sau mới biết kết quả trong khi tháng sau đã phỏng vấn. Vậy các bạn nào có cùng trường hợp với mình, chúng ta liên lạc với nha để cùng chia sẻ nha.

56587 top -
Chào bạn,

Trường hợp ba bạn bị thử đàm nếu kết quả âm tính thì phải đúng 02 tháng (tính từ ngày thử mẫu đàm thứ nhất) phòng khám xuất cảnh Chợ Rẫy sẽ gọi điện cho gia đình. Lúc này người nhà bạn lưu ý lời dặn dò hướng dẫn của họ để làm cho đúng.

Trường hợp xấu nhất, nếu ba bạn khi xét nghiệm có vi trùng lao thì họ sẽ yêu cầu mỗi buổi sáng ba bạn phải có mặt tại khu điều trị lao phòng khám xuất cảnh để nhận thuốc và uống trước nhân viên y tế. Thời gian điều trị do họ chỉ định tùy theo tình trạng lao nhiễm của người bệnh.

Khi tới lịch phỏng vấn gia đình bạn cần chuẩn bị đầy đủ các loại giấy tờ, bằng chứng, hình ảnh v.v... đến Lãnh sự quán để tham dự phỏng vấn.

Nếu ba bạn không là đương đơn chính, mẹ bạn nên yêu cầu họ cấp giấy hồng cho các đương đơn khác, riêng ba bạn sẽ nhận giấy xanh khi có kết quả sức khoẻ sẽ đến bổ túc sau. Mẹ bạn và các thành viên khác có thể đi trước còn ba bạn sẽ đi sau.
Nếu ba bạn là đương đơn chính thì cả nhà phải chờ kết quả sức khoẻ của ba bạn.

Chúc gia đình bạn gặp nhiều may mắn. Thân ái!

56610 top -
Chào anh Jimmy !
Được anh trả lời về chủ đề này , em đã hiểu rõ. Em có giải thích cho gia đình biết.
Cảm ơn anh Jimmy !

56922 top -

@hung35

Mong bạn tự xóa các bài viết liên quan đến chuyện thử đàm của bạn ngay giúp cho.

Bạn đang vi phạm nội quy, nick của bạn sẽ bị khóa nếu bạn không nghe theo khuyến cáo.

Mong hợp tác.

154427 top -
Chào ban quangtrung! mình không biết cách xoá bài đã viết,mình xoá hoài không mong bạn giúp cho.cám ơn bạn nhiều.Và mong bạn giúp mình tại sao bài mình phạm quy.Xin châ thành cảm ơn.

154436 top -
@Hung35

1 - VDT không đưa ra bất cứ lời tư vấn nào nhằm qua mặt các tổ chức, đoàn thể, cơ quan chính quyền trong và ngoài nước.

2 - Bạn đã post bài nhiều chổ khác nhau.

Bạn đã vi phạm 2 lý do trên, mình sẽ giúp bạn xóa bài.

Nick của bạn có bị khóa hay không, anh Jimmy sẽ quyết định tuy nhiên do bạn không cố tình nên cũng hy vọng là nick bạn không bị khóa.

Chào bạn

154441 top -

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM