BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ Vợ chồng - yphat0501 canada
1, 2, 3, 4 - bottom
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

chào anh Hùng Việt cùng tất cả các anh chị trong diễn đàn em là thành viên mới lần đâu tiên tham gia nên nếu em có điều chi không đúng mong anh Hùng Việt và các anh chị bỏ qua cho ẹm
Em có một câu hỏi mong anh Hung Viêt cùng mọi người giúp em,nghe anh nói mã số hồ sơ phải bắt đầu bằng chữ B theo sau là 9 con số,mà sao hồ sơ của em giấy IMM 5401 lại bắt đầu bằng chữ C vậy nhưng liền sau vẫn là 9 con số,vậy liệu có bị sai xót gì không anh

137050 top -

Chào bạn,

Bạn phải nhận được thư từ Canadian High Commission thì bạn mới có số hồ sơ bắt đầu bằng chữ B. Mẫu IMM 5401 mà bạn nói chỉ là biên nhận. Tuy nhiên, bạn có thể theo dõi hồ sơ bằng Receipt Number (IMM 5401).

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

137438 top -
cho em hỏi thêm một câu nữa chồng em nhận được thư báo chấp nhận hồ sơ ngày 25/06 vậy khoảng bao lâu thì em nhận được tin tức từ bên Singapore?cảm ơn anh nhiều

137871 top -

Chào bạn,

Nêu bạn ở ngoài tỉnh Quebec thì có thể bạn sẽ nhận được thư của Canadian High Commission trong vòng 5 tháng nữa. Nếu bạn ở trong tỉnh Quebec thì bạn phải điền thêm tờ Demande de certificat de sélection du Québec.

138031 top -

cảm ơn anh nhiều lắm em ở vancouver,vậy em đợi 5 tháng nữa,chúc anh luôn hạnh phúc một lần nữa rất cảm ơn anh

138255 top -
Chao bạn yphat0501 mình cũng mới biết diễn đàn này , mình xin đưoc làm quen với bạn vì mình cũng mới nộp đơn diện chồng bảo lãnh , chờ thư hồi âm của bạn

140103 top -

Hi yphat0501
Mình được biết bạn đã nhận được thư từ sing, bạn vui lòng cho mình hỏi là thư đó họ báo là bạn trong danh sách phỏng vấn hay là được miễn phỏng vấn vậy, vì hồ sơ của mình bên sing họ bắt đầu prossing vào ngày 31/5 mà cho đến nay mình chưa có tin gì, chúc hồ sơ của bạn được suông sẽ để bạn sớm được đoàn tụ với xã yêu

159737 top -

chào anh Hungviet,anh cho em hỏi số receip lần 1 thì em check hồ sơ được, còn số receip bên Sing yêu cầu đóng lần 2 này có check hồ sơ được không anh?(em có số file number,client id,and receip number lúc mới nộp hồ sơ đều check được)chỉ số receip lần này là ko được thôi.
Vì em nhận được thư bên Sing yêu cầu đóng phí permanent recidence em scan lá thư đó cho chồng em,rồi luật sư in ra kèm theo form IMM(5401) chồng em đi đóng tiền liền,đáng lẽ phải chờ lá thư mà CPC Mississauga gửi cồng em mới đi đóng,nhưng đóng trước vậy không biết có sao khong(vì em nhận giấy bên Sing sớm hơn chồng em nhận thư từ CPC mấy ngày lận)Mong hồi âm của anh cũng như của mọi người,chân thành cảm ơn all.

161867 top -
chao đồng hương vancouver nhé
mình cũng đang ở vào hoàn cảnh chờ đơi...nhưng mình còn chưa gửi hồ sơ hiiiiii

ox mình cũng ở VẠN chắc phải học hỏi bạn nhiều, nick cua mình [email protected]. hy vọng được làm quen với ban. mong hồi âm và chúc vui vẻ hạnh phúc

162093 top -

Chào bạn,

Chồng bạn đóng lệ phí trước khi nhận được thư của CPC Mississauga cũng không sao cả.

162462 top -

hi samhuyen nice to meeet you too,mai này sẽ là hàng xóm tốt hihih,chúc hồ sơ của chị suôn sẻ,thân chào chị

162497 top -
Thanks anh Hungviet thật nhiều,trong thư mà CPC gửi cho chồng em họ có nói nếu đóng tiền sớm họ sẽ tranh thủ complete hồ sơ của em sớm vì là giai đoạn cuối ,giờ em chỉ chờ Sing gửi giấy kêu em nộp passport thôi,có tin vui em sẽ share với mọi người,cảm ơn anh và chúc anh luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

162506 top -
chào anh Hungviet,cho em làm phiền anh một chút nữa ,ông xã em đóng tiền permanent residence hồi july/30 vậy khoãng bao lâu nữa em mới nhận được thư từ bên SING yêu cầu em nộp passport vậy anh? mong hồi âm của anh,em thành thật biết ơn,chúc mọi việc của anh điều may mắn

169212 top -

có ai trường hợp giống như mình không,please helpppp, mình nóng ruột quá

169953 top -

Chào bạn,

Có người khoảng gần một tháng thì nhận được thư yêu cầu gửi passport. Có người chờ lâu hơn. Bạn chờ thêm hai tuần nữa mà không nhận được thư của Cao Uỷ Canada ở Singapore thì hãy viết email cho họ để hỏi.

170199 top -
Hồ sơ Vợ chồng - yphat0501 canada
1, 2, 3, 4

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image