BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hội định cư Canada Skilled Worker
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

Chào các bạn!
Gia đình tôi cũng đang bắt đầu tìm hiểu để apply hồ sơ định cư Canada diện Skilled Worker. Nay tôi xin phép admin diễn đàn cho phép tôi mở topic này để anh chị em có chỗ cùng trao đổi, rút kinh nghiệm và bàn bạc nhiều vấn đề khác, ngõ hầu giúp hồ sơ của chúng ta được nhanh chóng hơn.

Để mở đầu, tôi xin gửi lời chúc sức khoẻ tới toàn thể anh chị em trong diễn đàn và Happy New Year!

PS: Nếu post này có vi phạm nội quy thì admin cho xin lỗi và xoá dùm. Cám ơn admin.

64403 top -

chao bạn
dien này cũng có vài trường hợp.trước hết là minh phái xác nhận là mình thuộc trương hợp nào rôi mối tiến hành được
Mình cũng dang nộp hô sơ theo diện family ví mình co 1 nguồi chị ruột bên đó ,nhưng cũng chưa biết hô sơ như thế nào ngoài việc chờ đợi thôi.

64972 top -

Hi các bạn đang quan tâm đến việc định cư Canada!
Mình và gia đình cũng đã nộp hồ sơ theo diện chỉ định của tỉnh và có bảo lãnh của người thân. Hồ sơ mình đang nộp qua Sin để lấy visa.
Mình rất ủng hộ topic này, Bill nên post cho mọi người cùng tham khảo danh mục nghề đang cần ở các tỉnh của Canada cho mọi người cùng tham khảo.
Sau đó, mọi người sẽ có ý kiến hoặc chia sẻ trường hợp của mình để các bạn khác cùng rút kinh nghiệm.
Rất mong các bạn đóng góp thêm cho topic.
Thân

460107 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image