BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ vợ chồng - minhthuong Canada
1, 2 - bottom
Lưu ý: Để vấn đề tư vấn di trú có hữu hiệu hồ sơ này chỉ để dùng hỏi và đáp câu hỏi di trú mà thôi. Tâm sự thì vào đây nha: viewtopic.php?f=19&t=13188. Vậy hén.

Chào chú Hùng việt
Dạ chú ơi ,chú cho con hỏi ,hồ sơ của con bây giờ bên Sin đã nhận được 6 tháng rồi ,bây giờ người ta yêu cầu bổ sung thêm giấy khai sanh và giấy đăng ký kết hôn ,trong khi đó hồ sơ trước khi con gởi đã có rồi ,bây giờ con đã nhờ IOM gởi lại rồi,chú cho con hỏi con có cần phải gửi mail thêm nữa không ,và trưởng hợp của con như vậy là co 1 được miễn phỏng vấn hay không ,con cảm ơn chú nhiều ,con mong hồi âm của chú sớm.

483455 top -

Chào bạn,

Nếu bạn đã nhờ IOM gửi bổ sung giấy khai sanh và giấy đăng ký kết hôn rồi thì bạn không cần phải gửi mail thêm. Do không biết rõ hồ sơ của bạn nên tôi không thể biết khả năng miễn phỏng vấn của bạn.

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

483928 top -
Chào chú Hùng việt
Dạ chú ơi, con cảm ơn chú rất nhiều đã hồi âm cho con sớm . chú hùng việt cho con hỏi 1 chút về hồ sơ của con nha. Vợ chồng con quen nhau được 1,5 năm ,sau đó đi định cư cung gia đình ( chị gái bão lãnh cả gia đìnnh ) đúng 1 năm sau vợ con về việt nam tổ chức đám cưới.
04/05/2012 : hồ sơ bên Canada nhận
01/08/2012 : hồ chuyển sang bên Singapore
22/02/2013 : bên Sin yêu cầu bổ sung thêm giấy khai sanh và giấy đăng ký kết hôn ,(trong khi đó hồ sơ đã có rồi)
25/02/2013 : con đã nhờ bên IOM gửi
CHú Hùng Việt ơi, Bên Sin cho thời gian bổ sung là 60 ngày ,(nếu trễ sẽ đóng hồ sơ vĩnh viễn ) cho đến thời gian này cũng đã gần hết rồi ,mà con vẫn chư có tin tức gì cả ,con đã lên mạng kiểm tra rồi vẫn chưa chuyển sang Process nữa, như vậy hồ sơ của con có bị sao không ? có bị vào list phỏng vấn không. Con phải đợi chờ khoảng bao lâu nữa mới có tin hả chú , con mong chú./.

486606 top -
Hi minhthuong,
Bạn cho mình hỏi,Sing yêu cầu bổ sung thêm giấy khai sinh và ĐKKH là họ gởi email hay thư qua bưu điện vậy bạn?Hồ sơ của mình qua Sing cuối tháng 10/2012(bảo lãnh chồng)và hiện cũng đang đợi tin.Chúc bạn và cả nhà Can trong đó có mình sẽ sớm được tin vui nha!

487035 top -

Hi vinhthu7980
bà xã mình ở Canada đang bảo lãnh mịnh. Bên Sin yêu cầu bổ sung thêm giấy khai sinh và ĐKKH là họ gởi email cho mình ,bạn àh.bạn vinhthu7980 đã có tin tức gì chựa, mình chúc vợ chồng bạn sớm đoàn tụ.

488453 top -
Hi minhthuong,
Hồ sơ của mình vẫn chưa có tin gì,bạn sẽ đi TP nào của Can vậy?mình thì ở Toronto và vừa rồi mới về thăm chồng.Hồ sơ của bạn có thêm tin tức gì chưa?Chúc bạn may mắn sớm có tin vui nha!

489153 top -
Hi vinhthu7980
Vợ mình ở kitchener , bạn đã có tin tức gì chưa còn mình vẫn chưa có tin gì nữa ,không biết hồ sơ có bị trục trặc gì ko, con hồ sơ của ban như thế nào rồi , mình chúc vợ chồng bạn sớm được đoàn tu./.

490768 top -

Hi vinhthu7980
ho so cua ban the nao rui , ho so cua minh da chuyen sang Inprocess roi , chuc ban may man nha./.

505900 top -
Hi minhthuong,
Chúc mừng bạn đã được In Process thì cơ hội được miễn PV rất cao,giờ chờ Sing thông báo KSK lại+Lý Lịch Tư Pháp,sau đó nộp PP.
HS mình vẫn chưa có tin gì,dạo này vẫn chậm nên có nhiều HS qua Sing được 9,10 tháng cũng chưa có tin hay chuyển biến gì.Khi nào bạn có tin bên Sing thì chia sẻ tiếp nhé!Chúc bạn sớm được bên cạnh bxa.

506783 top -
hi ban !
hồ sơ của minh chuyển qua in process rùi và bên SIn da goi giấy báo yêu cầu mình :nộp hình ,ksk, Lý Lịch Tư Pháp số 2 , khai hồ sơ,= 4 thứ đó mình gởi wa bên Sin oy,mình ko hiểu sao mà mình được miễn phỏng vấn ,sao ko yêu cầu minh nộp passport? mong moi người chia sẻ dùm./.

510103 top -

Chào Bạn Minhthuong !
Bạn cần phải chờ thêm từ 3 tháng đến 6 tháng nữa tính từ ngày bên Sin nhận bổ sung lại KSK , Lý Lịch tư pháp, và hình. Sau đó thì họ sẽ báo với bạn là nộp passport. Bạn hãy yên tâm chờ thêm nhé !

Chúc bạn may mắn

510281 top -
Hi bennhien !
Bạn oi cho mình hỏi ,zay sau 3 đến 6 tháng bên SIn mà yêu cầu nộp passprot. zậy mình nộp passport là người ta cấp visa cho minh luôn hả e , thanks ban

517168 top -
Hi Minh Thương
Sau khi đợi đến ngày kêu nộp passport , thì cần chờ thêm từ 6 đến 12 tuần họ mới gởi trả pass về cho bạn , đến lúc đó thì sở di dân IOM sẽ liên lạc bạn lên đó nhận vệ

Chúc bạn may mắn

517322 top -

Hi bennhien !
Bạn ơi zay 3-6 thang la bên Sin yêu cầu nộp passport ,sau khi nộp passport xong thi đợi khoảng 6 - 12 tuan nữa mới có visa ,nhu vậy mình đợi khoảng 9 tháng hả bạn ,sao lâu vậy ,nhưng dù sao mình cũng thanks bạn nha. chúc bạn luôn may mặn/. Minhthuong

517679 top -
anh Minh Thương ơi. Cho em hỏi vài điều về hồ sơ của anh được không? cho em xin nick Yahoo của anh nhe. nick của em là truongkhanh27ag.

Khi anh nộp Passport là đợi khoảng 8 > 12 tuần. Và sẽ được cấp VISA. Còn khi đã nộp Lý Lịch Tư Pháp hay bổ túc hồ sơ thì 1 > 2 tháng mởi được yêu cầu nộp Passport.

517937 top -
Hồ sơ vợ chồng - minhthuong Canada
1, 2

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image