BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
chulambi - vé máy bay
1, 2, 3, 4, 5 ... 38 - bottom
Chào tất cả các ACE VDT! mình xin chúc mừng tất cả mọi người đã phỏng vấn thành công. Những ai mới đi máy bay lần đầu đôi lúc có những tình trạng như thất lạc hành lí,bị trễ chuyến bay, đi lạc hoặc thắc mắc gì về vé máy bay... thì cứ hỏi mình rất sẵn lòng. Xin cầu chúc mọi người một mùa NOEL và một năm mới bình an và hạnh phúc. Thân chào

admin nhờ lamchubi quản trị về mục vé máy bay cho VietDitru được hôn? Cảm ơn trước nha.

63600 top -

Hoan hô chulambi.

63607 top -
Chào admin và BDH! mình cảm ơn vì mọi người tin tưởng mình, mình ko dám vượt mặt các anh chị khác mình chỉ cố gắng hết khả năng của mình để giúp diễn đàn ngay một tốt đẹp và là nơi cho mọi người DI TRÚ ha ha.
@ anh lucbinh! bây giờ em phải đi ra phi trường TSN có tý việc gấp, hẹn anh sang chiều em sẽ tham khảo vấn đề của anh. Cảm ơn anh. Thân chào

63749 top -
chào anh lucbinh
nhà anh 4 người đi san diego hả? muốn em book vé hả? vậy thì ngày mai trả lời nhé.
cho em hỏi anh đã đi máy bay bao giờ chưa?anh cần biết gì về vé và sân bay kô? cứ hỏi em sẽ cố gắng trả lời

63868 top -
chào admin
mình thì tài mọn thôi kô dám nhận đâu. nhưng các bạn cứ hỏi mình sẽ cố găng giải đáp , và cho vài mẹo vặt để khỏi bỡ ngỡ khi ở phi trường. kể cả nhưng người biết tiếng ANH thì khi mới đi lần đầu cũng kô tránh khỏi phiền phức.vì muốn hỏi thì kô biết là phải hỏi ai

63870 top -
Chào chulambi ! Không biết xưng hô thế nào nữa?

Cháu chưa phỏng vấn, chỉ mới nộp DS-230 thôi à, nhưng cháu muốn hỏi sơ sơ để chuẩn bị kĩ hơn hihi! Cháu muốn hỏi là mình đến TSN mua vé luôn hay có phải hẹn trước gì không? Và thông thường thì mua có vé liền hay sao? Và cháu nghe nói là có nhiều hãng nữa, trường hợp của cháu đi qua tiểu bang WASINGTON (Seattle) thì đi hãng nào? Vé khoảng bao nhiêu? Trẻ em 8 tuổi và 12 tuổi thì mua vé bao nhiêu?

Cháu hỏi nhiều quá hihi, Xin cảm ơn !!!

70921 top -
chao bephuong
bạn có thể đặt vé bất cư khi nào, nhưng thương thì khi co lịch phong vấn thi nên đặt vé ( chưa phải trả tiền vé nhưng thường thì phải đặt cọc)bạn nên đặt vé qua 1 đại lý hoặc của hãng
lúc phỏng vấn ok thì mình xuất vé ( luc này thi mới phải trả tiền vé )
bạn đi seattle thì rất thuận lợi vé dinh cư là khoang 500 (tùy thời điểm)trẻ em dưới 12tuoi thi 75%vé

70977 top -
bạn nên đi hãng EVA vì các dịch vụ của họ rất tốt ,tuy nhiên giá vé thường đắt hơn các hãng khác

70978 top -
Chào lamchubi !
Cho mình hỏi: gia đình Mình(5ng) xuất cảnh dạng định cư mình muốn order Chuyến bay rời HCMC 11 giờ 55 phút tối thứ sáu 26/2/2010, chuyến bay 682 của KOREAN AIRLINE. Khởi hành từ HCM City tới Washington DC mình phải làm như thế nào và cho biết giá tiền cho mỗi vé ( không khứ hồi ).
Xin cảm ơn

71189 top -
Cảm ơn lancom. Vì mình có người thân bay chuyến bay trên đễ về Mỹ sau khi ăn tết ở VN. Nếu được, xin bạn giới thiệu giùm mình chuyến bay nào sau tết giá mềm mềm. Cảm ơn bạn

71202 top -
Cảm ơn lancom. Gia đình mình sẽ đặt vé theo hướng dẫn của bạn.
Thân ái

71207 top -
Xin cảm ơn chulambi nhiều ạ , dạo nay cháu đi học nên không reply lại ngay cho chulambi được ạ hihi

71453 top -
Cháu không rành về vé máy bay cho lắm, như chulambi nói "đi seattle rất thuận lợi vé định cư khoảng 500" vậy cho cháu hỏi là vé đi định cư khác với giá đi du lịch và các loại khác đúng không chulambi? Vậy nếu khác nhau thì làm sao mình mua được vé đi định cư, mình có cần trình giấy tờ gì không ạ???

Xin cảm ơn !!!

71457 top -
chào bephương
Đúng rồi đó bạn vì vé định cư là vé 1 chiều , còn vé du lịch thì là vé 2 chiều, khi xuất vé định cư thì mình phải photo visa muốn có giá rẻ thì bạn phải đặt chỗ sớm có khi kem theo vài điều kiện tùy theo hãng. giá vé của EVA đi seattle mình vừa book cho 1 bạn trong diễn đan là 621 USD thân chào

72017 top -
Cảm ơn chulambi đã giải thích cho cháu rõ ràng ạ !!!

72294 top -
chulambi - vé máy bay
1, 2, 3, 4, 5 ... 38

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Hoanh Ton
6879 Amherst St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099