.
Luật sư vs. Ban Tư vấn
admin đem vấn đề này để xả xì chét cho Ban Tư vấn, không có ý gì với bất cứ ai. Nhiều thành viên VietDitru nhờ luật sư hay dịch vụ làm việc cho case của ho. admin không rõ giá lắm nhưng hẳn là lắm tiền. Thế nhưng khi có thắc mắc họ lại xin tư vấn ở đây. Tại sao họ không xin tư vấn luật sư hay dịch vụ mà họ đã trả tiền?

Đơn cử:
Chị Cochin cho em hỏi , hôn phu em có 2 nghề 1 nghề cơ khí và phục vụ trong quân đội, năm 2013 lần về thăm em 45 ngày hp của em đã xin nghỉ hẳn trong quân đội, và chỉ còn tồn tại nghề cơ khí.nhưng khi mở Hs bảo lãnh HP em có khai như trên luật sự nói là kg cần khai đã từng làm trong quân đội. và chỉ khai vào Hs nghề cơ khí.
Vậy có ảnh hưởng gì khi mình kg khai hết lịch sử công việc kg ak?
Và nếu bây giờ mình muốn nộp thêm hồ sơ quân đội thì có dc kg?
Và nếu nộp thì sẽ nộp những giấy tờ gi?
Hs em đang trong giai đoạn chờ pv 3/6
Chị giúp em. cảm ơn các anh chị trong ban điều hành diễn đàn..

580742 top -

Thế nhưng khi có thắc mắc họ lại xin tư vấn ở đây. Tại sao họ không xin tư vấn luật sư hay dịch vụ mà họ đã trả tiền?
Cũng như em nè. Em thường đi ăn cơm ké ở chùa, mặc dù nhà em có nấu cơm. Vì sao? Em sẽ được "free" khi ăn "chùa"...keke (Dl không có ý gì đâu, chỉ là so sánh cho vui thôi..:))

580754 top -
Joint Sponsor khai thuế chung với vợ vì thế joint Sponsor ký I-864 và vợ của joint sponsor kýI-864A cho case của em và con riêng của em.
- Ba của Joint Sponsor là con nuôi của ông ngoại của em , joint sponsor kêu Mẹ của em bằng Cô vậy joint sponsor có cần viết lá thư giải thích mối quan hệ giữa em và joint sponsor cho embassy?
Đố các bạn em là ai?

580758 top -
Admin ơi em là cháu của ông ngoại , con của mẹ và kêu sponsor là bác hay cậu phải không Admin?

580780 top -
Cô Em, vừa Cô và vừa là Em (Anh, Chị).

580786 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image