.
Chuyện Hoa Giấy (muoichanh)
1 ... 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22 ... 67 - bottom

Chị à, lời thì mọi người đã nói hết rồi! Vẫn biết là đau rất đau nhưng em mong chị sớm vượt qua nỗi đau mất mát này. Luôn thương yêu chi...

324567 top -
Muoichanh ơi mình xin chia buồn cùng bạn nhé, hãy cố gắng lên bạn à, các anh chị em ở diễn đàn lúc nào cũng luôn bên cạnh bạn cả.

324569 top -

@ muoichanh thân thương, thật bất ngờ khi được tin buồn của muoichanh, mong con vượt qua nỗi đau quá lớn này, xin được chia buồn cùng con và gia đình.

324820 top -
Xin chia buồn cùng muoichanh và gia đình

324859 top -
Xin chia buồn cùng muoichanh và gia đình. Mong bình an sớm trở lại với gia quyến sau nỗi đau này.

324941 top -
Xin chia buồn cùng muoichanh và gia đình trước sự mất mát lớn lao nầy

325037 top -
Theo dõi những bài viết của chị muoichanh rất nhiều, rất đồng cảm và chia sẻ với chi.

Xin chia buồn cùng nỗi mất mát của chị và gia đình, mong chị sớm lấy lại cân bằng và vượt qua nỗi đau này.

325415 top -

Xin chân thành cám ơn đến những tấm lòng đã quan tâm & yêu thương muoichanh và em trai muoichanh.

@ Chị cochin - Anh admin; Chị Phương60; Tranmailoc; Phantam; Miah; Kienle; Hungphitran; Thuanh; Longelvis; Hoa1971; Anh Huyhoang; Bengiao; Sauhai; Cô Phương5960; Chị Chitam; Hoabien; BLTC; Anh Blackdoggy; Anh Minhdung; Anh Trungdungbis; Anh nguoidochanh; Anh khacvinh; Terresamyduyen; LamnhuLK; Abcgirl76; Cô Vuthanh1957; Anh Caotran; minipham; Anh Langtu; Bluesky2007;...!

muoichanh rất xúc động khi nhận được nhiều sự yêu thương từ Gia Đình VDT, cũng như từ các Cô Chú & Anh Chị, lời cám ơn nói không biết khi nao mới đủ. muoichanh chỉ biết cám ơn rất, rất nhiều.

325754 top -

@muoichanh,

muoichanh ơi, muoichanh khỏe chưa, đã hết ho chưa? muoichanh cần nên giữ gìn sức khỏe nha.

Xem hình đám tang em trai muoichanh không ngăn được niềm thương cảm, thôi thì

Một câu chuyện đau xót nhưng xin đừng thương tâm, vì hãy cứ để em đi trong nhẹ nhàng, sự đau thương cũng chỉ khiến em cứ muốn níu kéo, bịn rịn.

Cầu mong hương hồn em muoichanh mau siêu thoát về nơi miền cực lạc.

Mong thời gian sẽ làm nguôi ngoai được nỗi đau này của muoichanh và gia đình.

325856 top -

@Miah,

Cám ơn miah nhiều, mc vẩn còn sù sụ, có cách gì không miah, thuốc thì mc uống mỗi ngày 3 lần, mà càng ngày càng dữ dội hơn, khó chịu quá.

325864 top -

muoichanh bị ho thì nên ngậm chanh muối :)

Buổi tối cắt trái chanh thành miếng nhỏ, chấm vào tí muối, ngậm cho đến hết chất chua, mặn, rồi thay miếng khác. Thử vài tối xem có bớt không nha, cách này miah có dùng qua, và thấy có hiệu nghiệm đó.

Nhớ là vẫn phải dùng thuốc trị ho nha.

325874 top -

Vậy thì thử coi, biết đâu hết sù sụ chuyển qua đau bao tử :)

Nhưng hết chịu nổi rồi, mỗi lần sù sụ cái đầu nó cũng bưng bưng theo. Kiểu nầy sớm muộn gì cũng đứt 1 sợi dây hà. Chạy xuống lấy muối ngậm liền.

Cám ơn miah nhen.

325878 top -

Không có chi, muoichanh.

325885 top -
Chia buồn cùng muoichanh & gia đình. Mong bạn & gia quyến sớm vượt qua được nỗi mất mát này.

Biết sơ về bạn từ wtt. Bạn đã phải trải qua thời gian thật sự rất khó khăn, giờ thêm nỗi đau này. Có lẽ do số phận nên trời để bạn vượt qua nhiều mất mát, chông gai để quãng thời gian còn lại của bạn sẽ hạnh phúc. Cố gắng lên bạn nhé.

325892 top -

@catandpuppy,

P cám ơn catandpuppy nhiều lắm, cám ơn bạn đã ủng hộ tinh thần P suốt từ wtt đến nay, những tình cảm thật là khó tìm giữa đời thường, nhiều lúc buồn muốn bỏ đi mà đi không được.

Thì... ráng thôi, mặc dù biết là khó nhưng cũng phải ráng. Cám ơn catandpuppy thật nhiều. Chúc Mẹ con bạn may mắn và luôn vui tươi hạnh phúc.

325898 top -
Chuyện Hoa Giấy (muoichanh)
1 ... 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22 ... 67

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
ImageWho am I?
Who am I before I was born? Who am I after I was born?

*-**-*-**-*-**-*-**-**
TRUYỆN

Tiểu Thuyết Hoa Giấy
Image

Chuyện Loài Hoa Dại
Image

. Em Tôi
. Buồn!

**-**-**-**-**-**-**-**
THƠ

. Bài Thơ Thứ Nhất
. Bài Thơ Cuối Cùng

Image
Nếu bạn không thể là mặt trời - thì hãy đừng là đám mây.

Image
Image
Yêu thương còn lắm trên đời
Đang chờ, đang đợi khi người bước đi

Image
Image
Hãy mơ những gì bạn muốn
Đi đến nơi nào mà bạn thích.

Image
PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Do tình hình dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 19/3, Đại Sứ Quán và Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ sẽ ngừng phỏng vấn cấp xét thị thực. Toàn bộ lịch hẹn từ ngày 19/3 trở đi sẽ bị huỷ. Xem thông tin chi tiết

Image
Image