.
dinhphan
1 ... 60, 61, 62, 63, 64, 65, 66 ... 97 - bottom
chúc mừng chú dinhphan đã đoàn tụ với gia đình , nguyện xin Chúa cho ông mau chóng được bình phục sức khoẻ.

294353 top -

Chúc mừng chú dinhphan nha. Không biết chú đã bay, giờ mới để ý.

MX cũng cầu chúc Ông mau khỏi bệnh.
Chúc chú dinhphan mau an cư để lạc nghiệp.

294511 top -
@Anh Dinhphan,
Chúc mừng anh đã đến Mỹ bình an, và em chúc anh sẽ có thêm 1 niềm vui nữa là OK. Cho em gửi lời thăm sức khoẻ Bác, cầu mong bình an đến với Bác.

294515 top -

Chúc mừng dinhphan đến nơi bình yên.

Mong Bác sớm bình phục để "lo" việc lớn cho con trai trưởng nữa.

294518 top -

@dinhphan.
Cầu xin sức khoẻ Bác sớm bình phục.

294552 top -

Chúc mừng anh dinhphan đã qua Mỹ.

Vũ bận quá nên biết tin muộn.

Chúc Bác mau khỏi bệnh.

294575 top -
Trucduong chúc mùng anh dinhphan đã đến mỹ nhé,Chúc mọi điều tốt lành sẽ đến với cha con anh.

294624 top -
Vì Ba cũa dinhphan vẫn chưa ổn nên dinhphan chưa ổn định được. Mong các bạn thông cảm.

dinhphan ghi nhận và cám ơn sự quan tâm của các bạn với Ba của dinhphan cũng như bản thân dinhphan.

dinhphan tự nhủ mình, khi mọi việc tạm ổn, sẽ cố gắng ghi lại những trãi nghiệm của người mới chân ướt chân ráo đến đất Mỹ đễ các bạn "mua vui cũng được một vài trống canh".

294657 top -

Chúc mừng anh dinhphan đến Mỹ bình an, chúc Bác sớm mạnh khoẻ.

294662 top -
Hi, dinh phan,

Chúc mừng bạn đã đến đích an toàn.

Cuộc sống mới rất nhiều bân rộn nhưng khi nào rảnh rỗi bạn nhớ chia sẻ với VDT những cảm nhận khi đến đất nước Cờ Hoa cũng như những khó khăn, thuận lợi bạn đang trãi qua nhé.

Chúc bạn đầy đủ nghị lực để vượt qua giai đoạn "thử việc" và xin chúc bác trai mau chóng bình phục.

294690 top -
@dinhphan

Chúc anh ngày mới nhiều niềm vui, cho em gởi lời hỏi thăm thân tình nhất đến bác trai. cầu chúc bình an đén vơi bác.

dinhphan đừng lo lắng nhiều nhé anh. mùa xuân đang là mùa của anh mà

294959 top -

TAO NGỘ

Image
Tấm hình này, dinhphan nhờ SauHai post lên dùm trong topic dinhphan.

295323 top -

Ui chời ui... ai mà đang cười tươi như bông dzị ta? :)))

295341 top -
@dinhphan:

Ái chà...phải ông anh mình ko dzị ta? Mong lúc nào anh cũng được vui như mùa xuân

P/S: Cho em gởi lời thăm bác trai nha anh

295373 top -
Thành viên MeoMup và thành viên SauHai là một? Cách đây 3h đồng hồ tấm hình này thành viên MeoMup ghi chú là off line (photo: Út). Hiện tại thành viên SauHai ghi chú tao ngộ ! Thành viên SauHai đang ở Việt Nam mà chụp hình qua tới Cali lưôn sao ta? Trattu2 bị rối trật tự rồi, sao giữ trật tự được: một thành viên có hai nick?

295374 top -
dinhphan
1 ... 60, 61, 62, 63, 64, 65, 66 ... 97

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image