.
Welcome to Porland - Oregon
1, 2, 3, 4, 5 ... 11 - bottom
Chào anh trunghai!
GD em sẽ đến garden grove, sau khi lấy thẻ xanh xong GD em sẽ sang bên porland oregon. Vậy thì GD anh đã sang tới bên đó chưa? nêu đã sang tới đó rồi thì cho em số phone khi nào em sang tới sẽ liên lạc để gặp nhau và nhờ anh chỉ cho em viết thư pháp nhé. Em cung tập làm ông đò nhưng viết còn kém lắm, có dịp thì cũng ra vài chữ cho vui nhưng viết thì ko được đẹp. Cảm ơn anh trước.Thân chào

Hẹn anh một ngày off ở Porland. Nếu được xin anh một chữ làm kỉ niệm

153292 top -
Địa chỉ email [email protected], GD em cũng tính bay cuối tháng 8.

153312 top -

Đúng rồi anh trunghai, anh dungtong cũng đang ở Portland và cũng khá thân với Vũ, khi nào anh trunghai qua Mỹ, anh nhớ liên lạc với Vũ nha.

153332 top -
Chào anh Trunghai, em nghe nói phong cảnh ở Portland-OR rất đẹp và trữ tình nữa, mai mốt có dịp anh nhớ post mấy hình lên cho tụi em xem với nha.

153611 top -
Nghe anh TrungHai kể em cũng thích nữa, đúng là phong cảnh hữu tình thì ít nhiều cũng ảnh hưởng đến con người. Hổng biết chừng sau này anh em mình sẽ gặp nhau ở OR

153704 top -

Anh trunghai ơi, [email protected] MUSIC có quà đặc biệt cho anh đó, he he.

153769 top -

Vũ sẽ qua Porland để gặp anh trunghai nha.

154968 top -
Xin chào các anh chị, cho mình tham gia với gia đình mình cũng định cư ở Porland Oregon. Hồ sơ mình cũng đang đợi phỏng vấn.

154993 top -
@ haiyen
chào mừng chị
hy vọng 1 ngày kô xa ACE mình lạ gạp nhau ở OREGON
Địa chỉ chulambi sẽ tới
2089 NW BELLA VISTA DR
GRESHAM OR 97030
USA
Tel: 503-901-3411
rất vui khi có thêm bạn bè , anh, chị để cùng nhau chia sẽ, vượt qua những khó khăn trong tương lai

155122 top -
Chào các bạn rât vui được biết thêm các bạn cùng ở Oregon, nơi mình sẽ đến, chulambi chị em mình đã gặp nhau rồi vui nhiều, hẹn các bạn ở Oregon chằc chắn ACE mình sẽ vui thật nhiều hơn nữa.

155191 top -
lâu quá không vào , thấy ae sum tụ nhỉ....em cũng ở Portland , khu SE Clakamas , tính hiện giờ em đã ở được 1 năm 6 tuần.....Qua đây thật nhiều điều em được học hỏi , khá nhiều so với ở vn , nhưng kỷ niệm vui có buồn có , nhưng chắc chắn ai ai mới qua chắc sẽ như em , buồn nhiều hơn vui.....chắc không lâu nữa gia đình em sẽ chia năm sẻ bảy , hiểu theo nghĩa nào cũng đúng , sẻ là chia , mọi người chắc phải ở riêng , ai có khả năng sẽ phải ra riêng , không thì về việt nam....nhưng không sao , em tin trái đất rộng không lẽ không có chỗ cho em sao.......Nghe nói ae tính họp mặt ở Portland , Or này....up lên cho mọi người hưởng ứng...yahoo : [email protected]....rất vui làm wen....

155209 top -
Chào các anh chị, các bạn,
Nơi HongAnh sẽ đến là Beaverton. HongAnh có thể làm quen với các anh chị, các bạn chứ?

Chúc sức khoẻ!

155427 top -
Dạ, Beaverton OR.

155439 top -
Chào mọi người ,

Nơi em sẽ đến là Texas. Nhưng Porland là nơi đầu tiên của Mỹ mà em muốn đến để chơi. Hy vọng được làm quen với cô chú và anh chị em. Và mong một ngày thành viên Việt Di Trú sẽ tề tựu để cùng nhau kể chuyện xa nha :)

Chúc những gia đình di dân của chúng ta sớm có cuộc sống mới và mọi việc đều như mơ ước của mình

Thân !

Junior.

155563 top -
chào các bạn, gia đình mình đã sang Mỹ được hơn 1 tháng rồi, nhưng đang ở Minnesota,miền bắc nước Mỹ. Mình muốn đến bang khác nhưng không có ngưới quen nên chưa dám đi. Oregon nằm ở đâu vẫy, nhìn hình thấy đẹp quá, mình cũng muốn đến đó. Cho mình gia nhập với.

155588 top -
Welcome to Porland - Oregon
1, 2, 3, 4, 5 ... 11

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image