BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ F1 -Tung tư vấn du học
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Chào anh/chị,
xin tư vấn giùm em chuyện du hoc.
1.Em 30t, tốt nghiệp Đại học ngành IT, hiện giờ đang quản lý công ty của gia đình, cách đây 1 tháng tức ngày 8/3/2014 em có đi du lịch thăm bà con bên mỹ tới ngày 28/3/2014 rồi về, visa B2 còn hạn tới 2/2/2015. Hiện giờ em có ý định xin vísa qua mĩ du học để học ESL ở trường SISA American Language Center ở thành phố Westminster và sau khi học xong sẽ thi vào trường CC để học về business, . em chỉ muốn học ở trường community colleges chứ không có ý định học lên đại hoc. không biết cơ hội của em có được cấp visa khi em đăng ký học ở trường SISA không và cần những thủ tục gì khi đi xin visa.
2. Xin hỏi trường community colleges ở westminster nào có chi phí thấp vây.
3. Khac biệt giữa ngành BUSINESS MANAGEMENT & BUSINESS ADMINISTRATION là sao ạh.
4. Trường nào ở westminster dạy ngành này mong anh/chị chị chỉ gium. Associate in Arts - Woodworking Manufacturing Technologies.
5.Em muốn dịch công chứng bằng cấp sang tiếng anh thì đến chỗ nào dịch uy tín ở sai gòn.
Em mong các anh chị và admin đi trước giúp đỡ,em xin cảm ơn.

547009 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image