BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Điền mẫu đơn ds 160
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Gửi diễn đàn,

Đây là lần đầu tiên em tự điền mẫu đơn cho Ba/Mẹ đi du lịch sang Mỹ, nhưng lại gặp trục trặc trong lúc điền địa chỉ nhà.

VD: Em điền "29/4 pham ngu lao phuong 1 quan 1". Nhưng lại bị báo lỗi là do có ký tự đặc biệt. Vậy thì, em phải điền như thế nào?

Mong mọi người giúp đỡ, xin cảm ơn.

322479 top -

Tiếng Việt còn, người Việt còn. Viết tiếng Việt có dấu. Đề mục nên có ý nghĩa và phản ảnh ý của bài. Thành viên cyon đọc kỹ NỘI QUY và viết lại theo đúng nội quy thì được giúp đỡ.

322494 top -
cuối cùng em cũng đã tự tìm được câu trả lời rồi
cảm ơn tratu2 đã nhắc nhở

327815 top -

Chào bạn,
Mặc dù bạn đã tự tìm ra cách gõ địa chỉ rồi, Ltt xin mời bạn đọc tham khảo bài này viewtopic.php?f=15&t=11768&start=100000.

Lưu ý bạn là trang web điền đơn DS-160 có tích hợp sẵn phần hỗ trợ tiếng Việt - bạn đọc sẽ dễ hiểu hơn nhiều (vẫn phải điền đơn bằng tiếng Anh).

Chúc bạn may mắn.

327821 top -

Chào Lactantan !
Bạn cho mình xin mẫu thư mời thân nhân đi du lịch bằng tiếng việt.Mẫu của anh Hùng Việt bằng tiếng anh thì mình có rồi. Nếu ba mình tự trả chi phí cho chuyến đi thì có khai trong đơn ds160 không?.Ba mình phải có giấy tờ gì làm bằng chứng? Và tài khoản ngân hàng là bao nhiêu? cảm ơn bạn nhiều.

521293 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update