BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ F4 - KhuongVy
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Chào anh chị và các bạn, cho mình hỏi Hồ sơ nhà mình PD 20/09/2005, HCM2009789188, chưa có Invoice ID. Hiện tại mình có nên gửi thư cho NVC để hỏi về status hồ sơ của mình không hay là chờ họ gửi mail khi hồ sơ đến lượt? Và nếu gửi mail thì mình sử dụng form nào để gửi? Nhờ anh chị tư vấn giụp Cám ơn anh chi.

611259 top -

Bạn liên lạc với NVC đi.
Bạn đọc thông báo ở đầu trang này.
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

611262 top -
Cám ơn cochin.

611278 top -
Anh chị cho hỏi nếu ngày Visa bullen 22 Mar 2005, mình cộng thêm 6 tháng sẽ là ngày các hồ sơ được mở, vậy có phải tháng này những hồ sơ từ 22Sep 2005 trở về trước sẽ được mở không ah? Cám ơn anh chi.

611515 top -

Lịch mở HS tháng 11/2018 của F4 là ngày 01/06/2005

611521 top -
Anh chị cho hỏi, hồ sơ nhà mình đã mở có tên mình, con gái và ông xã, NVC đã cho đóng 2 loại phí ( mình chưa đóng ) vì ông xã giờ không muốn đi nữa. Anh chị cho hỏi giờ mình loại tên ông xã ra khỏi danh sách như thế nào? Và thời gian bao lâu hồ sơ mới được mở lại sau khi loại tên ông xã ra khỏi list ah. Cám ơn anh chị nhiều.

611941 top -

vì ông xã giờ không muốn đi nữa. Anh chị cho hỏi giờ mình loại tên ông xã ra khỏi danh sách như thế nào?
Bạn vào account đó và tự làm online.

Và thời gian bao lâu hồ sơ mới được mở lại sau khi loại tên ông xã ra khỏi list ah
Vài ngày đến vài tuần.

611942 top -

Cám ơn cochin nhiều. Cochin cho hỏi, trường hợp người được bảo lảnh tự điền đơn DS 260 thì phần Preparer of application của chồng và con mình đánh vào YES hay NO? Và mình ở huyện Đất Đỏ, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu trong form mình ghi tại Address ( line 2 ) là: Dat Do Dist , phần City bỏ trống, phần Province ghi Ba Ria Vung Tau. Mình ghi như vậy có đúng không? Nhờ Cochin chỉ giúp. Cám ơn Cochin.

612086 top -

Cochin cho hỏi, trường hợp người được bảo lảnh tự điền đơn DS 260 thì phần Preparer of application của chồng và con mình đánh vào YES hay NO?
NO

phần City bỏ trống, phần Province ghi Ba Ria Vung Tau.
City và province đều ghi Ba Ria Vung Taụ.

612089 top -
Cám ơn Cochin nhiều. Cochin cho mình hỏi sao form DS260 phân Previous Work\Education\Training Information của minh không có hiện ra để minh điền. Còn của ông xã lại có, lieu minh làm có sai gì không Cochin. Trong form minh, sau khi điêu xong câu Do you have other occupations? Mình trả lời No, thì lại bị nhảy luôn qua trang Additonal Work\Education.... Nhờ Cochin hướng dẫn giúp. Cám ơn Cochin

612113 top -

Cochin cho mình hỏi sao form DS260 phân Previous Work\Education\Training Information của minh không có hiện ra để minh điền. Còn của ông xã lại có, lieu minh làm có sai gì không Cochin. Trong form minh, sau khi điêu xong câu Do you have other occupations? Mình trả lời No, thì lại bị nhảy luôn qua trang Additonal Work\Education....
Không có gì sai cả. Mỗi người, hệ thống có câu hỏi khác nhau.

612117 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image