BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ edgag17 F4 - Các bước cứu xét CSPA 2018
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Xin chào mọi ngươi. Gia đình em có hồ sơ diện F4 PD 14 oct 2004 đã complted.
Theo em được biết thì khi được mời vào LSQ phỏng vấn thì người ĐBL mới yêu cầu cứu xét CSPA. Nhưng mấy ngày trước em có đọc được 1 chia sẻ ở Group F4-2004 là chị đó xin cứu xét trước, CSPA được khám sk trước ngày pv của đương đơn. A/C vui lòng chỉ dẫn giúp em với ạ. Em cảm ơn a/c rất nhiều.

609391 top -

Bạn vào thư viện đọc:
2.01.3. Hướng dẫn khiếu nại tại Lãnh Sự Quán

609397 top -
Em cảm ơn Cochin ạ

609423 top -
Dạ mọi người cho em hỏi là trẻ cspa chưa đóng phí $325 khi hồ sơ mở. Vậy khi đi khiếu nại tại LSQ thì sẽ đóng phí $325 đó thôi hay có đóng thêm phí khiếu nại không ạ? Em cảm ơn.

610582 top -

Dạ mọi người cho em hỏi là trẻ cspa chưa đóng phí $325 khi hồ sơ mở. Vậy khi đi khiếu nại tại LSQ thì sẽ đóng phí $325 đó thôi hay có đóng thêm phí khiếu nại không ạ?
Đóng 325 USD.

610589 top -
Em cảm ơn cochin ạ

610609 top -
Mọi người ơi. Hiện tại trang web điền DS260 đang bảo trì hệ thống phải không ạ? Có a/c nào biết khi nào bảo trì xong không? Em vừa khiếu nại CSPA thành công, đang chờ điền DS260 mà hệ thống cứ báo Bảo trì mấy ngày nay. 30.7 nhà em phỏng vấn rồi :(

611073 top -

Mọi người ơi. Hiện tại trang web điền DS260 đang bảo trì hệ thống phải không ạ?
Đúng rồi. Bạn phải chờ thôi.

611080 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image