BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ F4 - tungoc 30/8/2005
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Xin chào tất cả mọi thành viên của vietditru,mình là thành viên mới tham gia f4-2005,mong chủ xị cập nhật hồ sơ mình vào danh sách của f4-2005 với,mình cám ơn rất nhiều.Chúc con tàu f4 tiến nhanh nhanh.

590232 top -

Anh Chị Em cho mình hỏi:mình có i.d number rồi thì mình vào đâu để hỏi tin tức hồ sơ của minh.Cám ơn ACE.

598693 top -

Hi tungoc,

mình có i.d number rồi thì mình vào đâu để hỏi tin tức hồ sơ
F4-2005 thì bạn chỉ có thể xem list gia đình trong phần Payment thôi. Bạn vào đây:

https://ceac.state.gov/CTRAC/Invoice/Si ... ode=Signon

Bạn nên đọc lại tài liệu hướng dẫn căn bản về tiến trình hồ sơ. Nhìn sang cột trái, bấm vào:

.CẨM NANG DIỆN F

598696 top -
Anh Chị em cho mình hỏi:mình vào ở trang nào đễ biết hồ sơ f4 2004 họ mở đến 15/11vậy,cám ơn tất cả ace.

605171 top -

605175 top -
Cám ơn Chitam,

605388 top -

Bạn vào thư viện đọc:
2.4.6. Các bệnh bị cấm nhập cảnh Hoa Kỳ

605389 top -

Anh Chị Em cho mình hỏi trường hợp của mình ;Người chồng đã nghỉ hưu người vợ là ngưòi bảo lảnh đang đi làm và có 1 con nhỏ ,khai thuế 27 ngàn/năm,gia đình ngưòi được bảo lãnh là 2 vợ chồng và 2 đứa con.Câu hỏi của mình là người đồng bảo trợ tài chính khai thuế tối thiểu bao nhiêu mới đủ cho hồ sơ nhà mình,và giấy tờ người đồng bảo trợ phải nộp bao gồm những loại nào.Xin cám ơn.

611919 top -

Câu hỏi của mình là người đồng bảo trợ tài chính khai thuế tối thiểu bao nhiêu mới đủ cho hồ sơ nhà mình,

Gia đình DBT +GD DBT đã bảo trơ/bảo lãnh trước đây + GD bạn
Bạn vào thư viện đọc: 2.3.11. Cách tính income khi bảo trợ tài chánh

và giấy tờ người đồng bảo trợ phải nộp bao gồm những loại nào.

Bạn vào thư viện đọc: 2.3.5. Người đồng bảo trợ

611922 top -
Cám ơn cochin đã giúp đỡ,cho em hỏi thêm là:bộ civil documents -bộ giấy tờ của người được bảo lảnh và bộ financial documents-giấy tờ của người bảo lảnh sau khi điền online xong thì có gởi cho NVC như trưóc đây không hay phải làm gì kế tiếp.Cám ơn quí anh chị đã giúp đỡ.

612018 top -

Hiện tại tất cả giấy tờ nộp online. Bạn đọc: HỒ SƠ - CHUẨN BỊ bên cột trái.

612045 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image