.
Hồ sơ K1 - hoangoanh91
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

I-129F của bạn được chấp thuận tháng 2/2015 mà giờ này bạn chưa nhận được P3 từ LSQ là bị chậm rồi (không bình thường), cochin nghĩ HS của bạn đã ở LSQ có thể thư LSQ gởi cho bạn bị thất lạc. Bạn vào đây xem hướng dẫn dể làm liền đi: http://www.ustraveldocs.com/vn_vn/vn-niv-visaapply.asp

580278 top -

cochin ơi. theo diện hôn thê hôn phu thì vẫn phải điền DS-160 phải k a..?
Đúng.

580494 top -

Cho em hỏi tất cả giấy tờ có cần công chứng không a.. Hay chỉ là photo.. ..?còn đi khám sức khoẻ. Em cần mang theo bản gốc không ạ. Và giấy tờ nào cần mang theo khi khám sức khoẻ.....???
[/quote] BẠn vào thư viện đọc:
2.1.8. Tiến trình bảo lãnh hôn phu thê (K-1)

Bước 5: Người được bảo lãnh có mặt đúng hẹn tại LSQ để phỏng vấn, mang theo các giấy tờ cần thiết.
Hướng dẫn phỏng vấn thị thực K

581301 top -

Bạn điền DS-160 và làm các bước tiếp theo ngay đi.

581421 top -

Không sao hết. Nếu LSQ đã nhận được HS của bạn từ NVC chuyển qua lúc này bạn mới có thể làm các bước điền DS-160, đóng phí... mà không cần nhận P3 từ LSQ.

581922 top -

Cochin có thể cho em biết hiện giờ lịch phỏng vấn của tháng nào là trống không.?
Không, bạn phải vào đó xem.

581976 top -

Bạn vào thư viện đọc kỹ: 2.1.8. Tiến trình bảo lãnh hôn phu thê (K-1)

581997 top -

Xin chào bạn hoanganh91
Lịch pv còn trống đầu tiên mình check ngày hôm nay là:29/07/2015

582074 top -
Sau khi điền DS 160 trên web của sở di trú và đóng tiền, lúc đó e mới vào check được lịch PV. Còn bình thường em không thể nào check lịch PV được đâu em. Lịch PV hiện tại đã tới tháng 05/05/2015 rồi.

582847 top -

nếu em bảo lảnh ba mẹ của em. Và bA Mẹ có đứa con nuôi 3 tuổi. Thế thì đứa con nuôi của ba mẹ có dc đi theo cùng k vậy a..
Không.

598472 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image