BAO SỨC KHOẺ MÀU NÂU xem chi tiết

.
Hồ sơ K1 Trang Le
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Em xin chào các ACE trên diễn đàn VDT. Hôn phu em nộp hồ sơ bảo lãnh diện K1 vào ngày 23/1/2013. Hôn phu em đã nhận được thư thông báo đã nhận hồ sơ ngày 29/01/2014. Đến nay đã 5 tháng rưỡi mà hồ sơ em vẫn im ru. Hôn phu em gọi lên USCIS thì được trả lời hồ sơ đang giải quyết đến tháng 12/2013. Cho em hỏi thăm có anh chị nào sau em ma hồ sơ đã được approve không ạ. kính mong mọi người cho em lời khuyên nên làm gì? mã số hồ sơ em la SRC1490130753. Em xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của các anh chị.

558706 top -

Hi ban. Bạn lo là đúng rồi. nhưng mình nói cho bạn biết hi vọng sẽ giảm bớt lo lắng cho ban.
Hs mình 24/12/2013 mà vẫn chưa approved nè ban. Mình cũng quen một số bạn nộp hs t1/2014 vẫn chưa approved đâu. bạn yên tâm đi khi giải quyết xong những ha trước bạn thì sẽ đến bạn thôi. mình nghĩ khoảng 3 tuần nữa sẽ đến ban. 2 hay 3 tuần nữa goi lên họ hỏi lần nữa. Texas dạo này xử lý hs quá chậm bạn à

558738 top -
Cảm ơn bạn snowhuynh đã giải đáp thắc mắc dùm mình. Bạn nào có cùng hồ sơ K1 nộp tháng 1/2014 có tin tức gì mới xin cùng chia sẽ.Chúc mọi người đầu tuần vui vẻ.

558777 top -

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image