.
Hồ sơ CR1 - hoaly
1, 2, 3, 4, 5 ... 20 - bottom
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

chào ace trong vdt , em là thành viên mơi ,co gì sai xót mong ace trong diển đàn bỏ qua
em nhờ ace xem giup hồ sơ tơi đâu rồi , wac1090234282
ox em đả nhận dược thư approved rồi nhưng em chesk status vẩn thấy ô tròn thứ hai ,không biết sao nưa , ace trông diển đàn xem giup em thử đả co số case number chưa nhe , em xin chân thành cám ơn , chúc ace sang năm mới gặp nhiều may măn va thành công nhé

265651 top -

chào ace trong diển đàn, mong ace co ai rảnh gọi nvc hỏi số case number giùm hoaly với. vì hoaly gọi nvc nhưng hoaly khong rành tiếng anh , nên khong nghe được gì cả , ox hoaly nhận thư approved ngày 10/12/2010 nhưng đến nay hoaly không thấy tin tuc gì nủa ,mông ace giup hoaly vói
hoaly cám on ace nhiều ,

265667 top -
Hi bạn !
Mình đã gọi giùm bạn...Nhưng NVC thông báo không có hs này...
Hs của mình lúc trước NVC cũng thông báo vậy...Nên giờ bạn kêu ox bạn gọi vào nói chuyện với NVC để biết số case number và cung cấp địa chỉ Email của 2 vợ chồng bạn luôn nhé

265675 top -
hoaly cám ơn kong nhiều nhạ mình sẻ nói ox minh goi cho nvc ,
kong cho mình hỏi ; lúc kong gọi nvc nói chuyện với họ rồi họ cho số case number lúc đó luôn hay sau này , mình lo quá ,mông kong va ace trong diển đan thương xuyen kiểm tra giùm hso hoaly với nhé. hoa ly cám ơn rat nhiều , chúc kong và ace trong diển đàn luôn luôn mạnh khoẻ nhe

265801 top -

Hi Hoaly !
Ox K gọi vào nói chuyện với họ rồi họ cung cấp case number liền luôn rồi ox K đưa địa chỉ Email...Vậy thôi đó H

265844 top -
bạn hoaly nộp hs khi nào vây.sao mình check không thấy ngày nộp hs

265864 top -
hoaly cám ơn kong nhiều nha , mình mong răng hso mình sớm có số hcm va điền đơn ds 3032 gì đọ.kong cho hoaly hoi, hoaly thấy mọi người nhận thư app la i-797 nhưng hso của hoaly lai app mảu thư i-797c vạy , không biết sao nưa ,vì ox mình nọp hso ngày 22/8/2010 đến 25/8/2010 nhận thư i-797c và đến 3/11/2010 nhận thu i-797c nói la chuyển hso mình qua texas và đến 10/12/2010 nhan thư i-797c noi dung thư la app dảng chuyển đến nvc , nhưng mình check status thấy ô tròn thứ 2. vì hso mình ox mình nhờ luật sư làm. không biết hso mình có găp trục chặc gì không ,nếu kong va ace trong diển đàn có ai biết giúp hoa ly với nhe.hoaly cám ơn mọi người

265867 top -

chào tram8814 ,mình nọp hso ngày 22/8 bạn ah. mình cám ơn bạn đả quan tâm đến hso mình nhé

265870 top -
bạn ở đâu vậy,mình nọp sau bạn mình đang chờ app nhưng thấy lâu quá,nóng lòng,bạn có thể cho mình số phone hay nick gi được ko,cám ơn bạn

265875 top -
hi hoaly cho mình hỏi hoaly có bổ sung giấy tờ gì trước giai doạn app không,mình nộp hs 10/9/2010 giờ chưa thấy gì đang bổ sung giấy tờ,bạn làm Lý Lịch Tư Pháp chưa

265880 top -

chào bạn mình ở khánh hòa , nick mình là [email protected], số phone của mình 0972334440. bạn đừn lo lắng quá ,mình có cô bạn nọp hso tháng 7 nhưng đén giờ vẩn chưa được app ,bạn cư yên tâm nhé, minh nghỉ chắc bạn gần được app rồi đó , chúc bạn sớm có tin vui nhé.mình tên ly

chào hathoa mình không bổ sung gì trước khi app cả , mình mới làm Lý Lịch Tư Pháp hôm qua bạn ah. mình chúc bạn sớm được app nha , có gì cùng chia sẻ nha

265883 top -
vậy ah,mình đang bổ xung giấy tờ không biết ls đòi hỏi hay di tru đòi ma răc rối thế,cám ơn bạn

265885 top -
chào bạn , họ nói bạn bổ sung giấy tờ gì vậy. ban nói rỏ ra cho mọi ngưới cùng biết ,có thể có người biết sẻ trả lời cho bạn

265886 top -

Hi bạn !
Có lẽ bên luật sư của cần bạn gởi những giấy tờ để chuẩn bị bước tiếp theo bên NVC...Chứ không phải bên USCIS cần đâu vì hs của bạn đã được USCIS gởi thông báo chấp nhận = Form I-797C ( Việc bạn nhận Form I-797C thay cho I-797 cũng không có vấn đề gì đâu )

265889 top -
bổ xung copy all bằng chúng va hình tất cả mình có gì thì copy goi qua cho di trú và khai sinh cmnd cha mẹ 2 bên,gia đình ox,bạn có vậy như mình không,mình sợ pv quá,mình lo quá

265893 top -
Hồ sơ CR1 - hoaly
1, 2, 3, 4, 5 ... 20

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image