.
Hội giấy xanh - Thử đàm chờ bổ túc
1, 2, 3, 4, 5 ... 19 - bottom
chào cả nhà cho mình hỏi có ai khám sức khoẻ trong tháng 5 mà bị thử đàm và kêu vào uống thuốc chựa cho anh em biết với

130641 top -
chào bạn thanhtra,tôi cũng bị thử đàm vào 3 ngày 17,18,19/5, nay đươc 4 tuần rồi,cũng đang lo lắng chờ đợi kết quả . theo tôi biết thì KQ cấy sẽ có sau 8 tuần, do đó mình phải đợi thôi. chia sẻ lo lắng cùng ban. thân

130656 top -
chào bạn !
Bà xã mình khám sức khoẻ 21/5 bị thử đàm. Kết quả đàm dương tính nên hôm nay ,phải vô chợ Rẫy đóng tiền rồi lấy máu xét nghiệm gan , thận và kiểm tra mắt. Hẹn thứ hai vô uống thuốc điều trị.

130696 top -
em gái mình bị thử đàm ngày 15/4 đến 15/6 tức là hơn 8 tuần gọi điện lên Chợ Rẫy bị bà y tá quát cho 1 hơi, bắt chờ tới 3 tháng, giờ lại phải ngồi chờ tiếp, không biết tới bao giờ mới hết cảnh đây... vào điểm danh luôn :(

130706 top -
@chào bạn truongvinhcuong,như vậy bà xã bạn có KQ dương tính vào tuần thứ mấy mà BV kêu vào uống thuốc ? bạn cho mình biết với. Thân

@bạn avenger : Mình đọc trên DĐ những ACE cho biết sau 8 tuần thường là BV cho biết KQ uống thuốc hay không mà !!! sao e của bạn họ lại nói tới 3 tháng lận? không hiểu nổi!!!

130868 top -
vậy là nếu trong thời gian 2 tháng mình bị dương tính thì vào uống thuốc liền hả chứ o phải 3 tháng mình mối biết dược hà. chia buồn cùng bạn chúc bạn sớm ra thuốc

130946 top -
chào bạn truongvinhcuong, bạn làm ơn cho biết BV kêu BX bạn vào uống thuốc vào ngày nào?bao lâu kể từ ngày lấy đàm cuối cùng? theo bạn thì đó là KQ soi hay cấy đàm? Mong bạn trả lời cho DĐ biết. thân.

130979 top -
chào ACE
có ai đả nhận được kết quả thử đàm của BVCR mà bị thử đàm trong tháng 5 chưa post lên cho anh em biết với

139232 top -
chào bạn lelanan !
Bà xã mình bị kêu vô uống thuốc của tuần thứ ba thử đàm , đến nay đã uống được 11 ngày rồi . Bà xã mình nói Bác sĩ nói hai mẫu đàm đầu thì âm tính còn mẫu thứ ba thì dương tính , nên phải vô uống thuốc. Tổng cộng là 12 viên cho 4 loại thuốc , xin lỗi vì để bạn chờ lâu , vì có chút việc bận nên hôm nay mới trả lời bạn được ! còn bạn kết quả sức thế nào rồi?

139248 top -
chào bạn cho tới hôm nay bx chưa bị BVCR kêu hy vọng se qua khỏi vụ này bx lấy đàm ngày 456/5 hy vọng tuần sau có kết quả âm tính

139477 top -
hôm nay đã có KQ thử đàm chưa chắc là có rồi chứ cho ace BIẾT VỚI vậy chính xác là bao nhiêu ngày

139478 top -
chào bạn thanhtra ,theo thông tin của 1 BS về xét nghiệm cho biết thì virus có thể bắt đầu xuất hiện vào tuần thứ 3,4 khi cấy đàm,lúc này BV sẽ gọi vào uống thuốc. Bạn đã qua tuần thứ 7 rồi thì hy vọng tới 90% rồi,qua tuần thứ 8 là OK. BV chờ tới tuần thứ 9 sẽ thông báo cho biết KQ âm tính

139519 top -
chào bạn thanhtra,khi nào bà xã bạn có kết quả nhớ báo cho mọi người biết với.Cám ơn bạn

139820 top -
ok

139848 top -
chao ban thanhtra ong xa minh cung bi thu dam vao may ngay giong ba xa ban do.hom 28/6 ong xa co le CR xin lai giay vang de di chich ngua dọt 2 thi may co y ta noi se co ket qua thu dam tu day cho den 10/7. vay khi nao minh co tin gi se bao cho ca nha biet de cung chia vui nhe

140096 top -
Hội giấy xanh - Thử đàm chờ bổ túc
1, 2, 3, 4, 5 ... 19

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image