.
Mời các bạn U50 vào đây sinh hoạt
1, 2, 3, 4, 5 ... 198 - bottom

Xin chào các thành viên vietditru, hôm nay tôi xin mạn phép mở một topic về U50, mong các bạn có tuổi đời từ 41 đến 50 vào đây trò chuyện nhé.

54034 top -
Chào bạn Lucbinh

PD mình là 12/01-bạn ở đầu year còn mình thì cuối-Hy vọng bạn sớm PV-Mình nhỏ hơn bạn 4T,nhung 2 trai (17&9)-Có lẽ ai cũng lo lắng khi bắt đầu lại từ đầu vớ cái U 50- Nhưng cứ hy vọng đi cuộc sống sẽ tốt hợn nếu chúng ta gắng

54039 top -
Xin ủng hộ ý tưởng rất hay của anh lucbinh.

54041 top -
Chào anh Lucbinh và các anh chị,
Tôi có nick name là lightwindsaigon, sinh năm 63, nhân viên kỹ thuật, F4 priority date Aug-99 và sẽ in current vào tháng 12. Có 1 con trai đang học lớp 8, 13 tuổi. Đã gởi xong hồ sơ đến NVC và đang đợi complete.
Điểm đến là San Jose California.
Tâm trạng của tôi đã được anh Luc Binh nói hết, cảm ơn anh nhiều
Thân chúc các anh chị U50 nhiều niềm tin và may mắn

54047 top -
hi mình củng nhào vô đây, mình thua lucbinh 1 tuổi nhưng con mình lớn hơn ( ham vui sớm heheheh) mình có PD 11-01-2001 hai con sinh 1987 và 1989,mình củng qua CA wesminter

54049 top -
Chào các bạn, không ngờ ý tưởng giao lưu giữa những người đã đi qua 1/2 chặng đường cuộc đời lại được sự ủng hộ nhiều như vây. Hy vọng qua đây chúng ta sẽ mạnh mẽ hơn, quyết tâm hơn để đi 1/2 chặng đường còn lại trên xứ Mỹ.

54057 top -
Sao kỳ vậy ta? 41 đến 50 mà gọi là U50. Vậy tôi 52 tuổi đã trở thành ông già U60 rồi sao ta!!!???? còn 11 tuổi chắc thuộc U20. Vui à nha.

54058 top -
Thân chào các bạn U 50
Cho mình tham gia với mình tên Thu Hương nickname nicolas là của con mình thôi.mình là F3 6/6/01 nơi đến của mình là San Diego CA.Mình cũng rất lo vì bên VN mình có tiệm sửa chữa xe gắn máy cũng ok ,ko biết qua Mỹ rồi sẽ như thế nào cũng rất là lo ,à quên nữa mình ở Q10 tp HCM có bạn nào ở gần mình hôn.Mong muốn của mình là giữ liên lạc với nhau để khi qua đến Mỹ rồi có gì thì cũng có người chia sẽ với nhau nhé
Chúc các bạn vui khoẻ và nhiều may mắn

54060 top -
Chào Lieuvh
Mình sẵn sàng tiếp đón bạn nha ,DC của mình là 515 bà hạt p8 q10 có gì mời đến nhà 1 công đôi việc luôn nha hiiiiiiiiiiii

54063 top -
Chào bạn VDTMember

Ở VN mình đang làm nghề kế toán-Mình dự định tiếp tục nghề này nếu được-Bạn có người chú làm nghề này khi đã 50 vậy có thể nào giúp mình những tài liệu về nghề này để học trước được khổng?-Hi,hơi qua đáng nhỉ,nhưng mình hy vọng bạn sẽ có cách-Cám ơn bạn-Chúc mọi điều tốt đep.

54064 top -

Hi U50

54065 top -
Chào bạn lucbinh
Vậy là mình ở cũng gần nhau quá nhỉ bởi vậy nhờ có vào làm người nhà của VDT mới biết nhau hay là hôm nào mình cung nhau họp mặt đi có được ko?mong các bạn mình cố giữ liên lạc với nhau nhé

54066 top -
vothihong: vấn đề học kế toán để đi làm tại Mỹ với bạn (người đã có nhiều kinh nghiệm) theo mình nghĩ không khó lắm. Các điểm lưu ý :
- Xác định lấy bằng college hay chỉ bằng trung cấp ngắn hạn. Bạn tôi hiện khoảng 40 tuổi, qua Mỹ 4 năm rùi, học college parttime (sáng làm cashier tại siêu thị, chiều đi học tại college), rất cực khổ và dự kiến học 7-8 năm mới xong. Giáo trình học cả 100-200 usd 1 quyển. tôi đoán Mỹ cũng có dạy nghề kế toán trung cấp, nếu bạn có tiếng Anh good, học xong kiếm việc làm cũng dễ (vì bạn đã có nhiều kinh nghiệm và kỷ năng nghề này rùi).
Chúc bạn đạt được ước nguyên. Thân

54067 top -
Chào các ban, tôi đang ở Bùi Thị Xuân, Q1, TP HCM, không biết có bạn nào ở gần không, nếu có dịp đi đâu ghé chơi cho vui.

54070 top -
Hi các bác

U 50 trẻ chán, có gì đâu mà các bác lăn tăn...
Đi mới khó..... ở lại thì....
Có việc gì mà mình không làm qua từ năm đó nhỉ?

U 50 trẻ chán, mình vẫn còn đầy sinh lực, mình không mơ mộng viễn vông, nhưng cũng chẳng lăn tăn gì..,

Vài dòng vớ vẫn , nhập hội với các bác, có gì không phải các bác bỏ qua cho nhé
thân ái

54074 top -
Mời các bạn U50 vào đây sinh hoạt
1, 2, 3, 4, 5 ... 198

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image