.
@langvan - Phòng Trọ Rẻ Ở Đâu?
1, 2, 3, 4, 5, 6, 7 - bottom
Mình sẽ nhớ lời dặn dò của bạn.Mình xin cảm ơn sự giúp đỡ tận tình của hai bạn và các anh chị em trong VDT SG.Chúc các anh chị em thật nhiều sk và may mắn trong cuộc sống.

531163 top -
Chao anh Langvan,

Hồ sơ của em chưa có lịch phỏng vấn, nhưng em muốn được các anh chị VDT SG giúp đỡ tư vấn hồ sơ cho ẹm

Địa chỉ email của là [email protected].

Xin chân thành cám ơn các anh chị !
Truonguyen

531805 top -
@All,

Mình có biết một nơi ở lý tưởng để đi phỏng vấn

Ký túc xá dành cho học viên của Trường Cán bộ Quản lý Nông Nghiệp & Phát triển Nông thôn II - 45 Đinh Tiên Hoàng - Quận 1 ( ngang Đài Truyền hình TPHCM ).

* Giá phòng twin ( 2 giường đôi: 1m2 và 1m4) máy lạnh, sạch sẽ, mới nâng cấp.

Giá: 380.000vnd (ba trăm tám mươi ngàn) Anh chị hỏi thuê phòng đôi , Thực tế ở gia đình ở được 4 người, có phòng 4-6 người

ĐT: 08.38231777 - 38.293381

Ở đây có quán cafe, có phòng an lịch sự. Mỗi phần ăn trưa hay chiều có giá 30.000vnd/suất. Bao gồm: canh + món mặn , tráng miệng.

Từ chỗ ở này, đi bộ khoảng 5'- 10'là đến số 4 Lê Duẩn rồi không phải đi taxi. Coi như anh chị tập thể dục lấy thêm tinh thần chờ đến giờ phỏng vấn

531944 top -

@Truonguyen,

Trong topic này chủ yếu giới thiệu phòng trọ, khách sạn giúp các bạn ở tỉnh về Saigon đi Khám sức khỏe, chích ngừa hoặc phỏng vấn. Còn việc tư vấn (trọng tâm của diễn đàn) đã có @cochin và Ban Tư vấn đảm nhiệm, các bạn nên lập Hs cá nhân post lên chắc chắn sẽ được giúp.

. VDT Saigon đôi khi cũng tư vấn trực tiếp hoặc điền Form giúp những HS vì lý do tế nhị, riêng tư (không thể tiết lộ thông tin cá nhân trên diễn đàn)

@ChauBui,

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin.

531948 top -
@langvan, VDT Saigon.
Các anh có vẻ khiêm tốn quá. Theo tôi được biết các anh làm việc rất hiệu quả với tinh thần "tương thân tương trợ" số Dzách. Đơn cử nhiều TV đã sang Mỹ quốc rồi nhưng luôn miệng nhắc tên các anh khi có dịp (thể hiện qua phone cho bạn bè, người thân hay Facebook), nhất là các diện vợ chồng.
Thật là cảm phục và hãnh diện là Thành viên Vietditru.

532080 top -
chào mọi người, em muốn tìm nhà nghỉ giá rẻ ở gần bệnh viện chợ rẫy, có anh chị nào biết không ? Cám ơn mọi người

532423 top -
Đường Đào Duy Từ quận 10 có nhiều khách sạn bình dân (đường bên hông trường đại học Ngân Hàng), từ đây bạn có thể đi bộ tới BVCR mất khoảng 5 phút. Mình không còn ở VN nên không nhớ số cụ thể số nhà, bạn hãy tham khảo thêm nguồn khác.

532598 top -

@hall,

Cám ơn nhiều.

532736 top -
Chào bạn
Mình là thành viên mới không biết vào đâu ghi kinh nghiêm nhà trọ giá rẻ để giúp cho các bạn phiá sau, bạn cho minh viết nhờ nick nhé!

Mình cũng giống như các bạn muốn tìm chổ vừa an toàn vừa rẻ và may mắn mình đã tìm được.

Đó là ở khách sạn số 152 đường Cống Quỳnh vưà gần chợ Thái bình, 24/24 muốn dùng thúc ăn khuya cũng có, giá rẻ ngon đồ ăn đủ món như ở quê Tiền Giang mình

Các bạn hỏi thăm vòng xoay CỐNG QUỲNH PHAM NGŨ LAÕ quận 1 HCM city
Khach sạn đó mình quên tên, nhưng mình nhớ chắc chắn số 152 nằm gần vòng xoay Cống quỳnh kế bên là đường PHAM NGŨ LAÕ

Mình thuê phòng một giưòng 2 ngươì giá 200 ngàn
phòng lớn bốn ngươì đẹp sang giá có 350 ngàn tiếc là mình đi phòng vấn rồi về liền chứ không mình thuê phòng lớn rôì hi hi hi !

Từ khách sạn đó mình kêu TACXI đến Đường LÊ DUẪN dự buổi PHỎNG VẤN có 40.000$ "bốn chục chục ngàn" tiền TACXI thôi
NÊÚ đi chích thuốc ngừa là 90 ngàn tiền TACXI đến TT chích ngừa Nguyễn Văn Trôĩ QUẬN PHÚ NHUẬN
ở khu đó nhiêù khách sạn lắm giá bằng hoặc nhích hon chút có nhiêù ks sang lắm dành cho khách Tây hơi mắc
khu naỳ vui lắm các bạn ra khỏi cửa KS 152 đi về phía tay trái của bạn, đi khỏang gần 100 mét có con đường nhỏ nếu là giấc đêm tối họ bán đồ hải sản ngon rẽ ngay góc đường nhỏ đó, nếu ko thích các bạn cứ đi theo con đường đó khỏang 10 met tới hết đường đó rất là vui người TÂY du lịch ở đầy quanh năm suốt tháng TRONG ĐÓ HỌ SINH HỌAT CỘNG ĐỒNG TẠI ĐÓ THẬT LÀ NÁO NHIỆT VÀ VUI NUÃ NHƯ KHU LỄ HÔI LÀM MÌNH THÍCH VÔ CÙNG KHI MƯỚN KS ở ĐÂY,khi mình lên TP thường về đây ở
CÁC BẠN HAỸ ĐI TRAĨ NGHIÊM ĐI RÔÌ CHO Ý KIẾN NHÉ
CHÚC CÁC BẠN VUI VÀ THÀNH CÔNG ĐÂỤ PHỎNG VẤN NHÉ !
SAU ĐÂỤ PHỎNG VẤN HAỶ ĂN HAĨ SẢN VÌ GIỮ BỤNG THÂT ỔN DỰ LỂ PHỎNG VẤN NUÃ ĐÓ !
MẾN CHAÒ
[email protected]

533560 top -
Chaò cac bạn
Nêú ban naò muốn mướn khách sạn gần bệnh viện CHỢ RÂỸ
thì mình chỉ nhé !
mình ở KS NGOC DUNG "cũng nhớ không chính xác tên ks" nhung các bạn kêu xe dến CHUÀ NƯỚC LANH đường NGUYỄN TRI PHƯƠNG PHƯỜNG 4 QUÂN 10 KS nằm GẦN kế bên CHUÀ KHOẢNG 02 CĂN NHÀ tiền phòng giá 200 ngàn 2 ngươì phòng lon mình o có hoỉ
Minh mướn và đến BÊNH VIÊN CHỢ RẪY CÓ 25000"HAI MƯƠI LAM NGÀN" tiền TACXI thôi
Gần đó mình cũng thâý KS HÙNG CƯỜNG nhung minh chưa vaò đó bao giờ số 235 VĨNH VIỄN P4 QUÂN 10 mình có vào đây hỏi giá 200 ngàn phong 2 ngươì 4 ngươì giá 300 ngàn
KS khu vưc naỳ gần chơ NHÂT TAÕ 100 MÉT KHU NAỲ cũng rất vui vì đò ăn phuc vu 24 trên 24 đủ món giá cũng BINH DÂN nhất là chè THÁI NỔI TIẾNG ỡ Thành Phố HỒ CHÍ MiNH
[email protected]

533561 top -
Chào các bạn
Phòng trọ giá rẻ 152 Đường Cống Quỳnh tên Bạch Mai
số đt 08.38.368277 mình vào đó sach đẹp như khách sạn thôi Gần chợ Thái bình & khu phố Tây rất vui
[email protected]

533571 top -

@anhtuyet,

Cám ơn bạn đã cung cấp thông tin, nhất định lv sẽ đến thị sát rồi thông báo trên đây cho ace có nhu cầu.

533595 top -
@langvan
Mình đã trọ ở ks Hoàng Anh , và quản lý có nói với mình là tháng 1 này ks ko hoạt động nữa , nên mình thông báo cho các anh chị em biết.
Mình rất an tâm khi trọ ở những nơi các anh chị VDT SG giới thiệu. Cho mình gửi nơi đây lời chân thành cảm ơn tấm lòng của các anh chị dù tiếng cảm ơn này không đủ ý để diễn đạt hết những gì mình muốn gửi đến các anh chị.Cầu chúc cho các anh chị thật nhiều sức khoẻ và may mắn trong cuộc sống.Một năm mới vạn sự như ý.

534015 top -

lehoang wrote:Mình rất an tâm..... nơi các anh chị VDT

Thích nhất câu này, cảm ơn bạn.

534033 top -
Chào Anh Làng Văn
Nếu Anh Làng Văn đi khảo sát đươc chổ Ánh Tuyết giơi thiêu cho ACE co nhu cầu thì xin noí VOÍ ACE chổ KS BACH MAI vong xoay CỐNG QUỲNH ,ACE dến BẾN XE MIỀN TÂY tìm xe buyt số 02 NOI VOÍ NHÂN VIÊN XE BUÝT cho xưống trạm vòng xoay CỐNG QUỲNH ,và lúc trở về laị BẾN XE MIỀN TÂY thì tram xe buýt nằm ngược laị phiá đối diện bên kia lộ cũng đón xe buýt số 02
đi như vâỵ không bị tốn kém tiền TACXI có khi họ chở mình đi lòng vòng tốn lắm !
Nếu các ACE naò di từ hướng bến xe Miền Đông thì tìm xe buýt về TRẠM XE BUÝT chọ BẾN THÀNH
Từ Tram xe buýt BẾN THÀNH VỀ KS BACH MAI khoảng hơn 20 ngàn tiền TACXI, HOAC noí taì xế TACXI cho xuống cuả CHÙA AN LẠC đường PHẠM NGỦ LAỎ GIÁP đường BUÌ VIỆN nơi đó nhiêù nhà trọ và KHACH SAN vưà rẻ đẹp đủ moị giá, mình vaò đó lưạ chọn thích chổ nào mình ở chổ đó ! ở xa dến đây vừa đi PHONG VẤN VỪA ĐI DU LỊCH KHU PHỐ TÂY NAỲ RẤT VUI !

534282 top -
@langvan - Phòng Trọ Rẻ Ở Đâu?
1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image