.
Thành viên Việt Di Trú Đà Nẵng
1, 2, 3, 4, 5 ... 20 - bottom

Nhân dịp anh HuyHoang đi công tác tại thành phố Đà Nẵng, rất mong được diện kiến các Anh Chị Em thành viên tại Đà Nẵng, xin mời ACE giơ tay ạ! Hình thức có thể là cà phê, hoặc là bún cá, mì quảng, bia, hải sản...

348251 top -

That's all right!

Hẹn HuyHoang và các bạn TV VDT Đà Nẵng ở Quán bún 41 Triệu Nữ Vương, nghen.

p/s: bạn nào có hình chụp chung với vợ chồng bạn Khaluan, đem đến sẽ được chủ quán khuyến mãi 1 cục giò bự chảng, hihi.

348321 top -

Có anh Lạc trong đó hôn?

348328 top -

@AnhLac
Chân dài ,chân ngắn ,chân thiếu 1 khúc mới đủ tiêu chuẩn như Misaton đây vẩn có mặt đông đủ
@HuyHoang
ACE VDT Đà Nẵng rất vui khi gặp và trò chuyện cùng anh
Cám ơn anh đa~ cùng chia sẽ

348796 top -

Hihi! Chân dài với chân thiếu 1 khúc đây
Image

Các Anh Chị Em VDT Đà Nẵng cùng tham gia giao lưu
Image

348828 top -

HuyHoàng không giới thiệu nhân vật nên chỉ biết đó là doanh nhân và mỹ nhân ngoài ra hỏng pít gì hết huhuhu...

348853 top -

Theo thông tin Hanhnguyen nhận được vào lúc 11.26PM hôm qua thì anh Huyhoang đã bị "say gió biển Đà nẵng" nên có khi post hình mà quên mất tên các ACE trong hình. Anh trungngocbis chờ lúc nào anh HH tỉnh sẽ edit lại.

Xin gửi lời chào đến các ACE VDT Đà nẵng.

348926 top -

@HuyHoang
úi trời,sao hổng tút sơ hình rồi post
@Trungngocbis
Giỡn hoài,
Misaton rất vui khi gặp anh ở đây
@HanhNguyen
Reng biết hết trơn rứa hè

348951 top -
Lactantan là anh nào dậy chị Misaton?

348960 top -

Thân chào các đồng hương (quê cha) Đà Nẵng,

Từ năm 1960 đến 1971, nhà mình ở số cũ là 59C Kiệt 1 Lê Đình Dương. Bi chừ không biết chốn cũ còn không? Có bạn mô biết không hè?

348966 top -

Chừ mới biết quê của Chị, nếu không em đến đó chụp tấm hình :). Nói nhỏ là chút nữa em sẽ qua oanh tạc quán bún nhà anh khaluan (41 Triệu Việt Vương), rồi sau đó sẽ đi thi vietditru idol ở quán karaoke IDOL (đường Đống Đa), gần quán cafe GooGle - Đà Nẵng, ghê hôn! kakakaka

348983 top -
cảm ơn anh huyhoang nhiều nhé!
anh cứ chọc em là chân dài hoài nha.

349112 top -

@ Chị Misaton.

Hihi. Tình hình ngoài nớ ra răng em update hết mừ. Theo thông tin mới nhận thì sau khi "Say gió biển Đà Nẵng" bi giờ anh Huyhoang đang ngồi trên máy bay trở dzìa Sài gòn roài.

Anh Huyhoang cũng khôn lắm. Cái hình nào miễn thấy mặt anh ấy rõ chút là anh post lên thôi, nên chuyện tút hình sơ chắc không có đâu chị. Chị vẫn phẻ chứ hén?

@ Anh Huyhoang.

Karaoke IDOL, Hanhnguyen ghé mấy lần roài. Âm thanh đó cũng hay lắm đó. Dzui hôn anh?

349204 top -
có anh chị nào lập topic các thành viên vdt đà nẵng đi !!

349274 top -

IDOL Hanhnguyen

Quá xá nổ, chịu không nổi

349318 top -
Thành viên Việt Di Trú Đà Nẵng
1, 2, 3, 4, 5 ... 20

Image
Image
Image
Image
Image
Image