.
Cây Mùa Xuân - Hình ảnh
1, 2, 3, 4 - bottom
Image1. Công tác chuẩn bị... mở các thùng ...

Image2. ChuLambi (áo xanh): tiếc quá không được làm chung với các bạn.... vì còn bận nấu đồ ăn.....

Image3. Các Chị đóng gói các phần quà... chuyển cho các Anh kiểm tra lại 1 phần quà đủ không (thiếu 1 phần thì kì lắm à nha.....)

Image4. Sắp xếp ngăn nắp các phần quà.....

Image5. Các bao trắng là gạo, mỗi Em sẽ được 1 phần.

Image6. Chuyên nghiệp không??? Người nào việc đó.....

Image7. Kiểm tra phần quà có thiếu hay không, rùi cột lại...

Image8. Longdh tích cực quá xá...

Image9. lieuvh đang làm gì vậy cà??????

Image10. Tập trung công việc, chả còn thời gian mà 888....

Image11. Già rùi lieuvh ạ, bày đặt làm duyên nữa huh !!!!

Image12. Con trai lieuvh chuyển phần quà cho chị chauongco... chuyển tiếp cho các bạn. Người đeo kính đen là OX của Nguyenlinhtrangdung.

Image13. Chuyển quà.... 1 cách chuyên nghiệp.

Image14. Chuyển quà lên bàn bằng "băng chuyền", chuyên nghiệp hôn.

Image15. Trời ơi, còn nhiều quá, tui mỏi tay rồi đó nghen...

Image16. Cố lên bà con ơi....sắp nghỉ giải lao rồi... hì..hi..

Image17. Chuyển phần quà lên bàn, chuẩn bị làm lễ...

Image18. Chơi chắc ăn quá, Maitram chụp luôn cái 2 cái túi đựng tiền....ihihihiih

Image19. Anh chàng này là.... tí nữa add nick sau.

Image20. Nguyenlinhtrangdung và Hafashion, lieuvh bỏ chạy vì 2 chị đang tạo dáng.....

Image21. Sắp xếp cho gọn ghẽ...

Image22. Các phần quả đã sẵn sàng, xanh xanh đỏ đỏ, cho em nhỏ nó mừng....

Image23. Các thành viên bước vào..lễ đài.. trong sự vỗ tay chào mừng của các em.

Image24. Chị Hafashion, ThaiPhuong, Nguyenlinhtrangdung, Chị HaiYen, Chị Chauongco (hàng ngồi trên, từ trái qua).

Image25. Văn nghệ "cây nhà lá vườn" của các Em, đang biểu diễn cho các thành viên thưởng thức.

Image26. Các Em ngồi cũng khá trật tự, băng rôn tuy đơn giản, nhưng khá ấn tượng.... đúng mục đích của chương trình.

Image27. Đơn giản... hiệu quả.. thiết thực... đầy lòng thương yêu.

Image28. Các thành viên VDT đang say mê thưởng thức văn nghệ của các Em.

Image29. Cùng vỗ tay chung với các em theo bài hát...

Image30. 1 tiết mục múa của các Em....

Image31. Lactantan401, Triminh07, lucbinh, lieuvh, OX Nguyenlinhtrangdung, con gái chị HaiYen, con gái LeThanhThai (áo trắng), con trai chị HaiYen (bị che mặt), Nguyenlinhtrangdung, con gái chị HaiYen, Chị HaiYen, Chị Chauongco và Sơ Xuân (hiệu trưởng).

Image32. Anh Lucbinh (bìa trái) đang kiểm tra lieuvh và Lactantan401: đang làm hay đang 888 đấy...hehheheh... cho tui 888 dzới.

Image33. Bánh mì ăn bữa trưa.....

Image34. Các ACE thay mặt VDT, chuẩn bị trao Học bổng cho các Em.

Image35. Các Em đã nhận phần học bổng do đại diện VDT trao gồm: Anh LucBinh, Chị HaiYen, Chị Hafashion, Chị Chauongco, Anh Lieuvh, Anh Tri và Chị Nguyenlinhtrangdung (từ trái qua).

Image36. Bà xã Chulambi, lì xì cho các Em, sau khi các Em nhận quà, gạo.

Image37. Chulambi đang chỉ vào cái nồi: Không cần nêm nếm gì nữa, đảm bảo NGON - BỔ - CHẤT LƯỢNG.....khì....khì...

Image38. Anh LucBinh đang học nghề của Chulambi....

72029 top -

Điểm danh các ACE tham gia chương trình Cây mùa Xuân sáng nay 26/1/2010 tại Thủ Đức: (bức ảnh số 34)

. Hàng ngồi từ trái sang: hoangminh091988, triminh07, longdh, anh của hoangminh091988 (hổng nhớ tên), lucbinh, nguyenlinhtrangdung, thaiphuong79, hafastion, MaiTram, chauongco, Soeur hiệu trưởng, phucnguyen, chị của MaiTram.

. Hàng đứng từ trái sang: 3 người đầu là người nhà của chulambi, vợ chulambi, 1 thành viên dấu tên (nhưng rất nhiệt tình), lieuvh, cháu trai ko biết tên, chulambi, trunghai, 2 cháu gái là con và cháu của chulambi

Danh sách này chauongco chỉ biết có vậy thôi, có ai bị sai tên hay nhầm lẫn gì đó là ngoài ý muốn của chauongco, xin mọi người bỏ qua dùm. Thân mến

72048 top -

_Anh của hoangminh091988 là Phi Long

_Thành viên dấu tên chưa có nick ở VDT nhưng lần họp mặt nào cũng tham gia và đã đăng ký tình nguyện hiến máu làm từ thiện

_Cháu trai kg bít tên là con của a lieuvh

_Kế chulambi là a Trunghai

_Hai bé gái 1 là con của a Lê Thành Thái, 1 là bạn của con a ấy.

72050 top -
Help! Please,
Hình ảnh tuyệt vời, mọi người thật tuyệt vời. Nhưng muh...tìm hoài không thấy hình #34 đâu hết chơn ah, chắc bị kiểm duyệt cắt dzồi quá.

72072 top -
Thật tiếc quá mình không tham gia được vì đã qua San Diego rồi.
Chauongco tâm hồn & trái tim vẫn còn trẻ nên tung tăng khắp mọi nẻo đường.
Hình số 21 có lẻ đầy đủ nhất, phải chi gán số và ghi tên giới thiệu thì hay quá.

72085 top -

Ủa còn cái vụ Karaoke sau Cây Mùa Xuân nhằm tìm ra giọng ca vàng VDT không thấy ai nhắc vậy ta, chủ xị chauongco mưốn xem hình không? hi..hi...
Thành phần tham gia tăng 2: chauongco (2 lần 100 điểm), lucbinh, Triminh, trunghai, Thaiphuong (liên tục 100 điểm), Vinhlong (hát hay, nhiều lần 100 điểm), phucnguyen, hoangminh091988, Phi Long.
Ham zdui thiệt, nhất là vinhlong, từ SG về Thủ Đức, lên lại SG hát, chiều về lại Thủ Đức, quởn thiệt à nhe, he.he..

72106 top -
alo...alo...
Chào Bác admin, bác cho Em edit vào mấy tấm hình, Em sẽ thuyết minh 1 tí (công nhận mình cũng xí xọn thiệt...hê hê...).

Cái này không phải là tội của admin nha.
lieuvh đã chính thức trở thành thành viên của Ban Trật Tự phụ giúp quangtrung giữ gìn diễn đàn ngăn nắp.

72108 top -
Mọi người vỗ tay ủng hộ tinh thần lieuvh nha.
===========

72109 top -
Mọi người làm việc thiện ý nghĩa và zui quá, tiếc rằng bữa đó đi làm nên không tham gia đươc. Mong lần sau tổ chức vào ngày cuối tuần để nhiều người tham gia hơn.

72121 top -
Thật tiếc là tôi không thể tham gia được,tôi hết mình vỗ tay ủng hộ các bạn vì đã có tinh thần cao thượng như vậy,chúc các bạn gặp nhiều may mắn

72125 top -
Từ thiện hết sức , ăn chơi hết mình. Thật là một buồi từ thiện đầy ý nghĩa và nhiều niềm vui. Ah nhưng mà tăng hai là karaoke cũng vui không kém đâu nha , chauongco trẻ trung và yêu đời lắm lắm , làm các chú lớn tuổi cũng lây theo.

72137 top -
Các bạn trong Việt di trú giỏi thiệt...hoan hô các bạn

72142 top -
Híc , hôm qua em mắc kẹt đi học (sắp thi ko thể cúp cua được hix) thế là e tranh thủ học vừa xong là 3 chân 4 cẳng từ SG bay ra Thủ Đức liên...thế là vẫn muộn huhu ...ko thể tham gia kịp chương trình ý nghĩa bổ ích này được , e chỉ tham gia đc tăng 2 thôi thiệt là buồn và tiếc quá đi. Nhất định em ko bỏ lỡ lần sau đâu.
Oa oa khiếu nại anh lieuvh ! em là 86 mà anh nỡ lòng nào để em là 78 :(( hic

72151 top -

@lieuvh , @chauongco (cháu ông cò), @thaiphuong78 : mình cũng có xưng tên đấy chứ ! đâu có giấu tên, tên dễ nhớ mà : mình tên Lạc - đậu phọng (không phải tên Đạt).
Cậu con trai 3 tuổi hay gọi Bố là Mr. Lạc Tân Tân, nên mình đặt nick như vậy cho dễ nhớ.
Mình chỉ mong góp phần nhỏ nhoi vào công tác từ thiện, giúp đỡ mọi người... theo tinh thần Việt Di Trú : "Sống trên đời cần có một tấm lòng", "giúp bất vụ lợi".

72191 top -
Bây giờ mới thấy anh Lạc Tân Tân lên tiếng nha!

@chú lieuvh: chú làm sao mà lộn của người ta từ 86 thành 78 vậy?

72200 top -
Cây Mùa Xuân - Hình ảnh
1, 2, 3, 4

PayPal về email:
[email protected]

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099